• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade sell "tút" chỉ dành cho ai chăm chỉ tìm cách kiếm tiền sống qua ngày....

Status
Not open for further replies.
Nếu mình chuyển từ 1 ngày 3 tiếng trong 30 ngày , thành 1 ngày 9 tiếng trong 10 ngày liệu kết quả thế nào thớt .
Time để google update sẽ tầm 3 ngày -1 tuần, nếu làm tích cực thì chắc 1 tháng sẽ được >2$. 1 acc chỉ nên kiếm bằng này thôi, rồi làm acc khác, giờ acc đầu tiên của mình khi gg đã update hết tất cả các blog cũng ngày >2-4$ đó,các acc mới chỉ ~1$, tất nhiên vẫn cần 1 ít thủ thuật :) để lên lẹ. Ngày mình dành có 2-3 tiếng thôi, như tháng rồi công việc bận mình ko làm gì nhưng ngày vẫn có vài chục ngàn. đó là lợi thế khi chơi cái này. thậm chí vài năm sau không làm gì or bỏ làm cái này vẫn khả năng ngày hơn luơng cán bộ. :). tất nhiên với trường hợp google ko xóa blog :).

Time để google update sẽ tầm 3 ngày -1 tuần, nếu làm tích cực thì chắc 1 tháng sẽ được >2$. 1 acc chỉ nên kiếm bằng này thôi, rồi làm acc khác, giờ acc đầu tiên của mình khi gg đã update hết tất cả các blog cũng ngày >2-4$ đó,các acc mới chỉ ~1$, tất nhiên vẫn cần 1 ít thủ thuật :) để lên lẹ. Ngày mình dành có 2-3 tiếng thôi, như tháng rồi công việc bận mình ko làm gì nhưng ngày vẫn có vài chục ngàn. đó là lợi thế khi chơi cái này. thậm chí vài năm sau không làm gì or bỏ làm cái này vẫn khả năng ngày hơn luơng cán bộ. :). tất nhiên với trường hợp google ko xóa blog :).
Ko biết cheat kiểu ji ===> Nhưng hay :D

Sao yahoo của thớt nó báo sai nhỉ, ko add đc vô yahoo :(
yahoo: offervn365

Đọc chỉ thấy nhé và nhé của người bán tut!

Nhé để những ai thực sự muốn kiếm tiền thì pm,và bỏ $ ra mua thì sẽ có trách nhiệm để làm... . như tháng trước tuyển ref share free 1 phần nhưng trong số đó rất ít bạn có tinh thần .

Đơn giản thôi mình có code site truyện ( Cho ai làm site truyện hentai nhé Cái này là hot nhất cho linkbuck 1 thời nè) Ai cần thì inbox hoặc pm yahoo [email protected] thương lượng nhé. Muốn kiếm đc nhanh thì cũng phải bỏ ra 1 ít $ thì mới nhanh đc bloger. chơi 3x thì cũng phải kiếm đc cái teamplate đẹp dễ nhìn 1 chút. + thêm chơi cpm với ptp xxx nữa là đẹp =)) hỗ trợ nhiệt tình

thớt hay thế nhỉ, hồi đó cũng có chơi mấy cái này nhưg do ko bjk cách SEO nên cũng bó cmn tay

vậy là làm blog xxx ak, có phạm pháp ko v
vậy thì chơi game , movies , truyện tin tức tiếng anh :eek:. mỗi tội nguồn này hơi hiếm. mà em cũng có tầm chục xxx nhưng chưa xem bao giờ :)) quên mịa hết tên các blog rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week