• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Tut Order VPS Azure Không Cần Verify Phone ( TUT CÓ BẢO HÀNH )

Status
Not open for further replies.

muabanthevn

Junior
Reactions
277
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Khi các bạn mua Tut sẽ được Bouns thêm cách tìm phone US trên mạng để verify nhiều thứ trên mạng ( số phone không giới hạn nhé các bạn )

thanhps42

Banned
Reactions
752
MR
0.000
Đã nói chuyện với chủ thớt thấy rất thân thiện
Hy vọng có dịp hợp tác
nói chuyện thân thiện thật nhưng já hơi chat :D 200$ :(((

nói chuyện thân thiện thật nhưng já hơi chat :D 200$ :(((
không chát đâu tut này là bạn creat đc acc 20 40 60 core thì 1 acc bạn tính nhiêu rồi :) , nhưng mình chỉ sell cho 3 người ko thêm ko bớt ai . Và mình hổ trợ các bạn nhiều thứ như cách tìm phone US vô hạn , cách clear mấy sạch sẽ nhất , và có ai bán tut bảo hành như mình đâu và update khi có tut new nữa :)
Mình biết tut nhưng ko có thời gian reg VPS nhiều để sell nên mới sell tut thôi :)

@binh6699 @Tranau90

Bạn có thể đóng bảo hiểm để bán tut :)

Giảm thiểu scam thôi

Với lại 4room ko chấp nhận cái gì liên quan đến việc mua bán của UG

Cán bộ vào làm việc nào :)
cái nào là UG dùng vcc đụng chạm gì đến UG không =)) , bảo hiểm là để cho dịch vụ , còn mình tất cà giao dich qua Trung Gian :D , khi team view chỉ ok rồi mới nhận tiền scam kiểu gì :D

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype
Xin lỗi vì vấn đề xử lý chậm trễ.Topic sẽ được Close cho đến khi bạn đóng bảo hiểm
Lý do Close: Dịch vụ của bạn chưa đóng phí bảo hiểm, không an toàn với member và nhất là ảnh hưởng xấu tới các chủ dịch vụ đã đóng bảo hiểm và hoạt động lâu năm
Mong bạn thông cảm!

Xin lỗi vì vấn đề xử lý chậm trễ.Topic sẽ được Close cho đến khi bạn đóng bảo hiểm
Lý do Close: Dịch vụ của bạn chưa đóng phí bảo hiểm, không an toàn với member và nhất là ảnh hưởng xấu tới các chủ dịch vụ đã đóng bảo hiểm và hoạt động lâu năm
Mong bạn thông cảm!
mình sell tut order chứ có mở dịch vụ sell VPS đâu mà bảo hiểm mod , còn tất cả giao dịch qua trung gian thì scam kiểu gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week