Sell VPS uy tín chất lượng.

Thôi xong phim rồi , lại là đồ của anh_phaisong. Chủ topic nên refund lại hết tất cả tiền đi . Đồ của anh_phaisong xài chả bao giờ qua dc 5 ngay đâu.

Đề nghị MOD phải làm nghiêm vụ này. 1 topic rao bán vớ vẩn, lừa tình anh em như vậy, bán lại hàng của anh_phaisong mà nghiễm nhiên lừa tiền của anh em tồn tại được tới mấy ngày liền.

Mình đã cảnh báo là dãy IP rất giống của anh_phaisong mà ko nghe. Nó đưa test thử 1 day, mình yêu cầu sell cho mình plan 3 và nói rõ nếu là đồ của anh_phaisong phải test độ live trước, và mình cũng đã nói với các bạn là hãy mua theo ngày hoặc theo tuần mà ko ai chịu nghe. Lần này vì đã có cảnh giác BQT đã cố sức cảnh báo mà mọi ng vẫn ko nghe. Thôi thì bây giờ thì đúng theo luật mà xử. 24h ko vào comment bảo hành hoặc refund thì lên đường.

Mình nhắc lại với toàn thể member là VPS hiện tại đang gặp bão , tất cả những ai mua VPS thì hãy cẩn thận , hiện tại có 2 tên bán VPS thường dc nhắc đến là anh_phaisong và boko cả 2 scam thì cũng ko phải dạng scam , mà đàng hoàng thì cũng chả phải đàng hoàng nói chung là cái thứ 3 rọi . anh_phaisong VPS 2 day là die -->bảo hành thì lúc dc lúc ko, boko thì hiện tại hình như ko bán VPS win nửa mà chuyển wa linux và đang bị dính vụ scandal refund kiểu úc.

P/s: Mình thật sự rất tiếc về sự việc lần này, mình đã có linh cảm ngay từ đầu nhưng do trong topic làm ăn của ng khác nên mình ko tiện nói này nói kia. Trước khi xảy ra việc này mình đã cũng đã có vài nhận xét với vài người bạn của mình có dự tính mua VPS của tên này. Chuyện lần này mình đã có cảnh báo là hàng của anh_phaisong mà mọi ng vẫn đi mua thì mình đành phải chịu thua.

@Huy: Mẹ cái thằng chó nhục hơn con chó ! Bán VPS đã gà mờ còn thích đi lừa đảo mua VPS của thằng lừa đảo khác rồi bán phá giá. Đm, ăn ko của thiên hạ rồi cũng sẽ bị quả báo chết ****** mày đi thôi, ko sống được lâu đâu.

Thông tin của nó public đầy trên mạng (thông tin tài khoản ngân hàng, địa chỉ nhà riêng, số điện thoại,...). Anh em gọi công an đến tóm cổ ****** nó đi.

@MOD: Sorry, mấy hnay bực chuyện tình cảm. Mấy trăm nghìn cũng ko là gì, nhưng con chó đấy làm mình thêm bực quá.

sặc đang tính mua của nó hóa ra lừa đảo à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,882
174,055
Latest member
nitinpetkar

Most discussed of week

Most discussed of week

Back