Help SEO-Cách tăng nhanh danh tiếng-[Ngu kiến]Anh em cùng thảo luận !

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Đầu tiên mình không phải gà nhé :binhsua160:.Nhưng cũng chẳng phải pro gì cho cam...:binhsua157:
Vấn đề này chắc cũng không phải riêng mình mình.Nên mình xin có tý ngu kiến anh em cùng thảo luận :binhsua43:
-Offer thì có Sock5 - HMA
-PTU thì có VPS
-PTC thì có auto
-SEO cũng có tool hỗ trợ.Cũng chẳng kém ai :binhsua146:.Nhưng cày 1 acc lên Rating khá cao rồi.Giờ thi thoảng làm job có thể là do chủ quan không đọc lại job mà cũng có thể bị gài ( Trường hợp thằng chủ job nó ko ghi No Việt Nam or Chỉ có Nga hay Việt Nam ko đc khóc :m131: bla bla bla ...) Nhưng sau khi mình làm xong thì nó từ chối.Đệt cụ :binhsua105:

*** Hiện nay có bác nam vương mỗi ngày có 1 job danh tiếng cho anh em.Mình nghĩ nên nhờ bác ấy tăng số lượng lên.Mỗi ngày ít nhất 2-3 job.Tăng số lượng lên.Có thể công việc bị trùng.Nhưng mình thấy có khá nhiều link quảng cáo trên site => Có thể :
+ 1 job đến site - 3 tap mới -ads GG 1 +3
+ 1 job đến site - 3 tap mới - WMlink 1+3
+ 1 job đến site - 3 tap mới - TaR.ru 1+ 3
*Lợi ích 2 bên :
=> Như vậy là mỗi ngày anh em mình có 3 job danh tiếng làm hàng ngày.Ko sợ bị từ chối và hầu như chắc ăn 100% :m131:
-làm điểm danh tiếng tầm + 20 + 30 thì chả phải xoắn gì hết :m011:

* Về phần bác nam : Chỉ việc tạo job.Mỗi job mục tiêu cứ 0.2 Rup.Sau khi làm xong và thanh toán.Bọn em sẽ gửi trả lại bác số tiền ấy => Bác chỉ mất công tạo job và mất 1 ít phí với bọn SEO thôi.Và site của bác vẫn có lượng truy cập cao :m131:

Cuối cùng ai đồng ý với ý kiến của mình thì anh em để lại ID trên SEO tại đây là báo danh sau khi làm hàng ngày đc thanh toán thì sẽ Bơm trả lại bác ấy tiền ngày mai lại làm job danh tiếng tiếp :m131:

làm điểm danh tiếng tầm + 20 + 30 thì chả phải xoắn gì hết
danh tiếng đến mức đó sẽ ko bị trừ xuống âm nữa ah bác !! lâu ko chiến seo ^^ lâu ko vào acc seo ..
acc mình + 34

mấy cái nhiệm vụ có tak.ru bưa thật ! kích được vài nhiêm vụ cái là hết click được nữa hjxx !! kể cả reset modem có ai bị giống mình ko ???

mấy cái nhiệm vụ có tak.ru bưa thật ! kích được vài nhiêm vụ cái là hết click được nữa hjxx !! kể cả reset modem có ai bị giống mình ko ???

nó có dòng chữ đậm ở trang tak.ru , google chrome nó dịch là : " chuyển đến trang quảng cáo "
bạn click vào đó xong copy cái link quảng cáo là xong
tiền thằng chủ job có nhận đc hay không kệ mẹ nó chớ
:binhsua172: mình có link là đc rầu

nó có dòng chữ đậm ở trang tak.ru , google chrome nó dịch là : " chuyển đến trang quảng cáo "

Chuẩn ****** nó rầu :m131:

:))=)) Con người này ác quá... Thế thì thằng chủ job đói=>> Job tàn :))

các bác cho hỏi phát
sau khi mình ấn nút bắt đầu nhiệm vụ nó hiện ra tab mới nhưng k có công cụ tìm kiếm ,chỉ hiện ra cái này http://www.seosprint.net/gotask.php
ae nào biết chỉ dùm cái

thằng chủ nó pause job rồi... đợi đi... khi nào nó mở lại thì làm tiếp.......

mình có link là đc rầu
TAK.RU ít link quảng cáo quá trùng mãi ^^ !! chơi kiểu này mình vẫn được chủ job trả ah cậu !!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back