Seo & captcha

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Facebook
Follow me on Facebook
Mình làm SEO PRINT & CAPTCHA. Kinh nghiệm của mình làm như sau:

CAPTCHA tuy đôi lúc nó tính sai hay trừ tiền nhưng luôn thanh toán lương và chỉ những lúc gõ sai nhiều và đánh ko kịp nhiều lần mới bị ban acc

SEO PRINT làm nhiều acc thì nhiều $ nhưng phải có HMA, mà HMA cũng ko bảo đảm thằng SEO sẽ ko ban nick mà khi xài HMA mạng internet của bạn sẽ chậm lại và đôi lúc HMA tự thoát ra reset lại, mình đã bị ban 2 acc update dùng Sim VietNam vi phạm rule 2.2. Mình dùng HMA fake sang USA và dùng số USA cũng bị ban vào hôm qua và tới giờ này là 3 acc.

Theo mình thấy SEO PRINT nếu có cái tool auto như hôm qua mình mới thấy thì khả quan hơn thôi, nếu làm bằng tay như hiện nay vừa chậm, mạng yếu thì khỏi nói rồi ko kiếm dc bao nhiều, và cái thứ 3 là bị ăn ban. Và cuối cùng là phải update job nhiệm vụ + danh tiếng mỗi ngày vì có nhiều job ko tuần hoàn.

:::>> Mình thấy các bạn Newbie muốn làm SEO thì hãy suy nghĩ lại rồi hãy làm, captcha vẫn hay hơn là ko bị ban account 1 lần 1 đống acc. Đây là ý kiến chủ quan của mình, các bạn có thể tham khảo.

Last edited by a moderator:
đồng ý kiến captcha
về SEO mình trước giờ vẫn dùng IP việt nam mua tool của fithung cũng gần 1 tuần
lúc đầu mình ko có job
cứ add 1 ngày 10 job
job giá 0.5 fake thì chỉ hơn được 0.2 hoặc 0.3 thôi
đa số job 0.5 cho vn làm dễ làm ít việc hơn chủ yếu là SITE và GA thôi ^^~
còn job 0.7>>>>
làm rất vắt vã

bác ghotzer đâu rồi nhỉ. nhờ bác ấy tìm lỗ hổng của seo để đỡ active phone cho khỏe :(

Hì hi vọng là bạn nào giỏi giỏi có thể làm cái tool unban cho người VN :)

Mình làm 8 acc, phải nói là mỗi lần thay acc mình xóa rất kỹ cookie và check lại ip đã thay đổi chưa rồi mới làm, mới hôm qua thôi 4 acc đã ra đi vào buổi tối

Mình làm 8 acc, phải nói là mỗi lần thay acc mình xóa rất kỹ cookie và check lại ip đã thay đổi chưa rồi mới làm, mới hôm qua thôi 4 acc đã ra đi vào buổi tối
bá giống em rồi, em cũng thế nhưng sao cứ bị xóa acc mãi, cứ cái lỗi 2,2 đó khan

Hì, ko bik có lẽ HMA ko qua mặt dc đó, cứ vậy mà mình làm 1,2 ngày ko rút kịp nó ban thì coi như mình làm ko công cho nó

Mình làm SEO PRINT & CAPTCHA. Kinh nghiệm của mình làm như sau:

CAPTCHA tuy đôi lúc nó tính sai hay trừ tiền nhưng luôn thanh toán lương và chỉ những lúc gõ sai nhiều và đánh ko kịp nhiều lần mới bị ban acc

SEO PRINT làm nhiều acc thì nhiều $ nhưng phải có HMA, mà HMA cũng ko bảo đảm thằng SEO sẽ ko ban nick mà khi xài HMA mạng internet của bạn sẽ chậm lại và đôi lúc HMA tự thoát ra reset lại, mình đã bị ban 2 acc update dùng Sim VietNam vi phạm rule 2.2. Mình dùng HMA fake sang USA và dùng số USA cũng bị ban vào hôm qua và tới giờ này là 3 acc.

Theo mình thấy SEO PRINT nếu có cái tool auto như hôm qua mình mới thấy thì khả quan hơn thôi, nếu làm bằng tay như hiện nay vừa chậm, mạng yếu thì khỏi nói rồi ko kiếm dc bao nhiều, và cái thứ 3 là bị ăn ban. Và cuối cùng là phải update job nhiệm vụ + danh tiếng mỗi ngày vì có nhiều job ko tuần hoàn.

:::>> Mình thấy các bạn Newbie muốn làm SEO thì hãy suy nghĩ lại rồi hãy làm, captcha vẫn hay hơn là ko bị ban account 1 lần 1 đống acc. Đây là ý kiến chủ quan của mình, các bạn có thể tham khảo.

cái này là muốn làm seo 1 mình nek.nên đầu độc ae đây hehe.

Bạn HoThuNguyet đừng nói vậy, đó là những gì mình làm cho Seo Print mà bị mình ghi ra cho a/e biết thôi, bạn có thể coi những điều mình ghi có gì sai thì bạn sửa lại :)

Nếu mình muốn làm mình thì trong thời gian qua mình ko đi active cho mấy bạn khác làm gì :)

- - - Updated - - -

Nếu có Tool Auto, mình sẽ active cho mấy bạn hằng ngày và chia sẽ tool và kêu gọi anh em Newbie vào làm ngay, mình ko phải là thằng thik chơi với kiến :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week