Ask Seo sao mà khó quá

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype
Google mãi cũng chỉ lanh quanh mấy cái tối ưu Tiêu đề, mô tả, keywords, :( . Còn backlink thì chủ đề em tiếng nước ngoài, lại không phải English nên càng khó backlink. Back lung tung lại ăn Report như chơi

Cay nhất là video mình lại là video chất lượng nhất so với những đứa cạnh tranh, có điều mấy đứa cạnh tranh làm sớm nên giờ sub nhiều rồi :(

Làm lâu rồi mà tiền bạc chả có bao nhiêu buồn quá mấy bác ơi :(

Muốn học bỏ tiền ra học SEO mà sợ lại bị lừa, bữa bị một vụ rồi, chỉ kiếm tiền bằng treo tool VPS, hồi đó ngu quá :(
backlink đại đi bác ! ngày em đi 10 cái backlink đây có sao đâu tại bác nhát thôi
Mà em nghĩ ko quan về backlink đâu ! seo có nhiều cách em thì cái nào
từ cơ bản thì mới tự mò lên nâng cao đc
chứ bạn ko biết cơ bản mà nhảy thẳng lên nâng cao thì sau này google update tiếp, làm sao bạn theo kịp, lúc đó lại đi học tiếp à ?

SEO web hay google gì thì nó cũng phải đi link cả
chủ yếu là tối ưu keyword, title, content....
nói chung là bạn biết SEO web thì tự nhiên bạn sẽ SEO đc YTB
web với youtube nó khác nhau nhiếu lắm mà bác

Cứ làm rồi tự mình ngẫm ra. Cộng thêm chịu khó đọc tài liệu của người chia sẻ thật lòng. Rồi sẽ tìm ra cách mà
Cố lên bạn
Cảm ơn bác đã động viên
Tài liệu em đọc cũng nhiều rồi, mà toàn là hướng dẫn cơ bản này nọ, giờ em chỉ muốn đọc về SEO video lên Top thôi

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
xây dựng nội dung bền vừng, tập trung phát triển kênh. Hang ngày úp video , tối ưu từ khoá, key, tiêu đề , ảnh thu nhỏ hay một chút. Từ từ kiếm view , có view rùi có sub. Khi có sub sẽ có view.. Khi sub cao thì chỉ cần pub video cái view ầm ầm không cần seo.

xây dựng nội dung bền vừng, tập trung phát triển kênh. Hang ngày úp video , tối ưu từ khoá, key, tiêu đề , ảnh thu nhỏ hay một chút. Từ từ kiếm view , có view rùi có sub. Khi có sub sẽ có view.. Khi sub cao thì chỉ cần pub video cái view ầm ầm không cần seo.
cảm ơn bác, tất cả các điều bác nói em đang bỏ công sức ra làm hằng ngày, nhưng view thì chưa thấy tới nhiều, trong khi nội dung ngon hơn tụi kia mà do tụi kia sub nhiều rồi nên view nó tăng ghê quá,

cảm ơn bác, tất cả các điều bác nói em đang bỏ công sức ra làm hằng ngày, nhưng view thì chưa thấy tới nhiều, trong khi nội dung ngon hơn tụi kia mà do tụi kia sub nhiều rồi nên view nó tăng ghê quá,
quan trong là sub . Mình có kênh tầm 20k sub ngày chỉ việc làm video úp lên thôi. Ngày trung bình đã tầm 150k view rùi. Chẳng phải làm seo gì cả, công việc là làm video và úp

cobevang9x

Junior
Reactions
102
MR
0.001
Chat with me via Skype
SEO LÀ SỜ EO GOOGLE ! MÀ GOOGLE THÌ KHÓ RỒI NHƯ BÁC SỜ EO CON GÁI THUI! TÁN ĐỔ MỚI SỜ ĐƯỢC CHỨ KHÔNG NÓ QUÁNH CHO!
SEO CẦN SỰ TRẢI NGHIỆM LÂU DÀI CÀNG LÀM CÀNG NGHIỆM RA ĐƯỢC 1 SỐ THỨ! CÒN VỀ KHÔNG LINK KHÔNG HẲN LÀ KHÔNG CÓ LINK MÀ CÁI TOOL CUẢ BÁC ĐÓ KHÔNG CHECK ĐƯỢC THUI! THÊM NUẴ MÌNH ĐI SAU THÌ THUA THIỆT TÝ CŨNG ĐÚNG BÁC PHẢI MỪNG VÌ NHƯ THẾ BÁC SẼ HƠN NHIỀU NGƯỜI ĐI SAU!
P.s các bác thấy seo khó không! oke khó! càng khó thì sau này càng có giá trị! lỡ theo rồi đừng bỏ seo nhé! không sau này hối hận!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week