Referrer [Seo-Sprint] : kiếm 2-10$ mỗi ngày.Support từ A->Z

Cách lấy lại tiền LR bị kẹt cho anh em tham khảo
Hôm nay mình lên forum của seosprint trình báo với admin rằng :
- mình bị treo tiền ở seosprint qua cổng LR

và admin đã trả lời lại như sau

Đăng nhập vô seosprint , vào phần viết thư . gửi cho ID 1 ( tức admin)
tiêu đề thư ( dành cho cổng LR ) : У кого не дошли деньги на Либерти
( dành cho cổng Webmoney) : У кого не дошли деньги на Webmoney
1.thời gian rút tiền
2.số tiền bạn rút
3.cổng rút và số tài khoản

Ai bị kẹt tiền có thể thử với cách này nha ^^

Hình như Seosprint đang có 1 lỗi bị trừ điểm danh tiếng vô lý trong khi không bị gửi thư hay từ chối job nào cả. bị mất oan 3 điểm :binhsua16:

Hic, đầu tư HMA mà chưa thấy dc hiệu quả cho lắm, làm 4 acc, làm list us của chủ thớt, mà dc hơn 3$/ 1 ngày, ai có cao kiến nào dùm mình cải thiện tình hình ko :(
Hic, LR lại ko rút được rồi

:binhsua10: Tưởng LR bảo trì xong rút hoàn hảo rồi ai dè hôm nay lại bệnh cũ tái phát :binhsua08:
Thôi quay sang Webmoney thoai giờ exchange từ wmr sang wmz cũng rẻ rồi

List US mà thấy ít job No vietnam quá, mong bác chủ thớt mau update nhiều nhiều job no vietnam cho anh em chiến :D
Mà hôm nay làm job bị 1 thằng chủ job từ chối với lý do là dùng proxy :|, liệu em có nguy cơ bị ban ko các bác

Trên đầu đề bạn ghi tool là tool về cái gì á
Cái Seo này sao mình dki ko được mà qua vip=prom thì đăng kí được

Trên đầu đề bạn ghi tool là tool về cái gì á
Cái Seo này sao mình dki ko được mà qua vip=prom thì đăng kí được
Tool về cái gì là sao ,
Còn đk thì cứ theo hướng dẫn mà làm có gì đâu mà bảo ko đăng ký được câu trả lời ghi rõ hết rồi chỉ việc điền vào là hoàn thành đăng ký

Chả hiểu sao toàn bị trừ điểm danh tiếng. Mà cả ngày hôm nay mình chỉ lướt web không làm job. Có ai bị vậy không?

Chả hiểu sao toàn bị trừ điểm danh tiếng. Mà cả ngày hôm nay mình chỉ lướt web không làm job. Có ai bị vậy không?
Seo dạo này có chức năng gì mà ko cần từ chối cũng mất danh tiếng , acc tự nhiên - 2 điểm vào coi job nào thì ko thấy :binhsua10:

Mình muốn fake 1acc nữa mà chỉ lo bị ban,hiện đang đầu quân cho congphuong nhưng top trầm wá,mới vào nghề seo thôi.bạn nhận 1ref fake nữa k?júp mình việc lập và active acc đó.k cần RB

Mình muốn fake 1acc nữa mà chỉ lo bị ban,hiện đang đầu quân cho congphuong nhưng top trầm wá,mới vào nghề seo thôi.bạn nhận 1ref fake nữa k?júp mình việc lập và active acc đó.k cần RB
Ref thì vẫn nhận bình thường còn chơi seo cứ sợ ban thì kiếm tiền thế nào ,ban acc này ta lập acc khác chỉ cần biết lập acc ra mục đích là kiếm tiền thôi , hướng dẫn lập acc thì có thể yahoo còn active thì ref tìm sdt active
Mình chỉ tuyển ref hướng dẫn chơi cũng như cấp list chứ ko có bn gì cả còn reback thì seo nó tự reback rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back