SEOs

ldcuongvs

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
tớ thấy hình như do nó nhầm sao của 1 ad quá nhiều lần nên nó dừng lại đấy, cậu nào bị thế thì thử bỏ thời gian ra theo dõi xem có phải không để khắc phục nhanh anh em có tun mới mà chiến

netconghung

Junior
Reactions
141
MR
0.021
Thằng seo nó nhiều ads lắm, 1 ngày có khi tới mấy trăm ads.
Bản vòng tròn đã khắc phục việc đứng khi phân tích captcha cho những máy phân tích captcha được, còn máy chưa phân tích captcha được thì đang tìm cách, chẳng biết tại sao và cũng chưa tìm được máy chưa chịu phân tích captcha để thử (mới thử qua TeamViewer 1 máy nhưng khó khăn quá).
Test máy mình nè
y/h : netconghung

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.187
$1,040.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Uh! Con vps mình cũng không chịu đếm sao. Nếu cần thì pm mình rồi mình gửi cho!

starhn

Junior
Reactions
35
MR
0.000
đã ref cho bạn rồi nhưng mới được trang SEOsprint tên: star***; ID: 524682. Mà sao thấy bảo nó yêu cầu xác minh bằng điện thoại mà mình không thấy nó yêu cầu vậy, mỗi email là xong. Mình đã vào click thử một phát rồi. Các trang tiếp sẽ tiếp tục ref cho bạn. Active cho mình nhé. Cảm ơn bạn!

Đã ref cho bạn được 1/2 số trang rồi. Mà trang neverends.ru là tiếng gì vậy bạn? goole cũng bó tay .com rồi, thế này không biết làm rồi thanh toán ở chỗ nào? mà trong tool mình thấy list chỉ có 4 trang, vậy các trang còn lại có dùng tool đó được không? Bạn hướng dẫn cụ thể thêm chút nhe.

jul12st83

Banned
Reactions
61
MR
0.000
ha ha có cách active của nó nhanh chóng rồi nhé chỉ cần 1 phút là có code liền đã thử với mấy tài khoản của mình rồi....he he có điều dùng cái tool của chủ thớt share mà chả thấy nó nhận được capcha gì cả toàn tự phải click bằng tay thôi....chủ thớt chỉ dùm cái được không..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week