SEOs

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không cần phức tạp thế đâu, cậu dùng chrome mà login rồi khai báo thông tin đầy đủ trong phần account là được thôi

phải active bằng điện thoại mới cho lên cấp mà

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ID: 562502....check giúp e nhé, tiện đây e muốn hỏi bác luôn, e đang cần 5$ pp để đầu tư thằng rolex, bác có thì send e nhé, giá tùy bác chọn.

starhn

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Tool hôm nay đếm sao sai khủng quá. Mình bật tool và xem nó chạy, 4, 5 ADS liền không đúng một cái nào cả. Phải tắt tool khẩn cấp luôn. Cả nhà có ai bị vậy không? sợ tool bị lỗi, mình đã tải về bản khác mà vẫn bị vậy. Bác mmo84 chec xem thế nào nha.

Mr90

Senior
Reactions
80
MR
0.004
Hic bac sua xem ho sao xp cha chay dc gi ca?Bac thu xem ie cua bac co cai hay sua cai gi k?nhu may e k cam dc awic fai vao security roi vao trust site de add them 2 trang ay noi moi chay dc auto :(

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cứ phân tích capcha mãi toàn phải click tay. Thôi thì để auto nó mở ads hộ mình để click. Thỉnh thoảng vẫn phải ấn chữ open ko thì nó ko load ads mới!!
Cập nhật ver mới thỳ mở trang nó cũng ko mở hộ mình nữa. Nhìu lỗi quá mong bác mmo84 fix lại hộ với!

sao cái thằng seo đêm qua cắm máy tự nhiên sáng nay thấy nó hiện ra một dòng gì đó rồi không chạy được nhỉ, tắt đi bật lại cũng không chạy được, khởi động cả máy cũng vẫn thế, không biết cái dòng thông báo của nó là gì, mở ở chrome vẫn click tay bình thường
có ai bị như mình không ta

em chạy tun cũng bị vậy...hjx
chụp lại cho bác xem nha

lại chạy bình thường rồi các cậu ạ, hay tại tk mình có nhiều $ quá nên nó bắt phải nhận ròi nó mới cho kiếm tiếp không biết hehe
nhưng hiện tại thằng seo chả có ad khỉ nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week