Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

8 Job ngày 2.2:http://www.mediafire.com/download.php?9gwohdjz9p1eycn pass đã gửi qua yahoo cho tất cả
Thêm 8 Job ngày 3.2: http://www.mediafire.com/download.php?7d4frpicv4mjtbm Pass : pass ngày 2.2 + 2
Job ngon trên 0.7 nhé/

Bạn ơi mình o thấy pass bạn gửi, có thể gửi lại cho mình không. YH: ltdh12, mà máy mình yếu nên o thể dùng tool fitfung, lúc dùng thì máy chậm và dễ lác lắm, bạn có thể chuyển sang tool dinhbuu cho minh o hoặc chỉ mình cách chuyển cũng được. Thanks

Ac, pm mãi mà k thấy tăm hơi chủ thớt. Sắp tết kiếm tiền sao khó quá.
Cậu k tuyển ref nữa thì gỡ ref giùm mình nha, tại khó lắm mới kiếm đc số mobi để active.
ID của mình: ID: 1637891

newbei xin được giúp đỡ ạ...:((
tình hình là mình đăng kí thì nó ra cái này mà xem trong phần quy tắc rùi điền mà k cóa đc.GG nó dịch ảo lắm\
vậy nên mong đc m.n giúp cái vụ đk này ạ...ảnh của em nó..

:binhsua09:

Sao minh kich hoat 11 so thanh cong roi ma sao van trang thai thanh vien chu ko phai lam viec ta, minh dung dien thoai nen ko go dau dc,

- - - Updated - - -

tình hình là mình đăng kí thì nó ra cái này mà xem trong phần quy tắc rùi điền mà k cóa đc.GG nó dịch ảo lắm\

Koi lai may trang sau di, co nguoi chi roi do ban ah

Sao minh kich hoat 11 so thanh cong roi ma sao van trang thai thanh vien chu ko phai lam viec ta, minh dung dien thoai nen ko go dau dc,

- - - Updated - - -

Koi lai may trang sau di, co nguoi chi roi do ban ah

bạn coi lại xem bạn dã cập nhật thông tin chưa nhé . như giới tính, tình trạng hôn nhân ... , số tài khoản lr( hoặc webmoney,paypal...) thì nó sẽ active :binhsua07:

ko phải cứ mobi là active hết dâu nha.
làm dc thì nhớ thank mình :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

bác chibi mà cũng phải đi kiếm mấy đồng lẻ ntn á?

Ac, pm mãi mà k thấy tăm hơi chủ thớt. Sắp tết kiếm tiền sao khó quá.
Cậu k tuyển ref nữa thì gỡ ref giùm mình nha, tại khó lắm mới kiếm đc số mobi để active.
ID của mình: ID: 1637891
pm vào đâu thế bạn. chưa ai pm minh k trloi ca

Dịch sang tiengs việt nè. Thực ra k khó gì cả, chẳng qua các bạn lười thôi,haizz

Last edited by a moderator:
bác chibi mà cũng phải đi kiếm mấy đồng lẻ ntn á?

1 bức tranh đc ghép tử nhìu mảnh ghép...nhìu đồng lẻ gộp lại thành thùng lớn...đồng lẻ cũng
là $ bạn à...mình k chê nó nẻ hay chẵn vì vốn những gì mình kiếm đc đều là đc góp lại từ những đồng
lẻ đó.thank!

seo tao dc job roi kia
bac pipay tao job danh tieng cho anh em di :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04: tinh hinh can diem danh tieng nhieu lam :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Các bác cho em hỏi tý.tại sao em rút tiền từ Seo về trong tài khoản của em có 39.72 rup mà chỉ nhận được có 0.06$ khi rút về LR thôi vậy?

seo tao dc job roi kia
bac pipay tao job danh tieng cho anh em di :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04: tinh hinh can diem danh tieng nhieu lam :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:
Tình hình acc SEO của mình do tạo quá nhiều Job giống nhau mỗi ngày, hình như bị khóa chức năng tạo job r. Để mình viết thư cho admin xem thế nào. :(

làm thế nào để làm ref của bác này nhỉ? hôm rồi đăng ký k làm ref của ai cả =,=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week