SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bạn cho mình hỏi trang này khi đã đủ minipayout phải nạp tiền mới rút tiền được à, và khoảng cách 2 lần rút là bao nhiêu? :-/

Bạn cho mình hỏi trang này khi đã đủ minipayout phải nạp tiền mới rút tiền được à, và khoảng cách 2 lần rút là bao nhiêu? :-/
đúng rồi bạn , nó là site invest , theo những gì mình biết site nó đang làm ăn rất lời nên ko có lẽ gì nó sẽ scam cả

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

bạn ơi, cho mình hỏi site này vẫn pay bình thường ah ??
vẫn pay bình thường bạn ơi , mình đã pay 3 lần rồi , chừng 4 tiếng là nó pay liền àh ^^ !

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

đã kích hết hôm nay cho H ùi đó :p
P vẫn nhiệt tình như ngày nào , cám ơn phương nhiều lắm ^^ !

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

ban kiem tra lai nhe, minh chua nhan duoc bonus.
ID : binhkhtn
LR : U0172542
đã bonus cho bạn , cám ơn bạn rất nhiều ^^ !

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

Hihihi Huy đã về TP rồi , sẽ bonus và refback cho các bạn bình thường , các bạn cứ click đều đặn nha , mốt Huy update lên etile sẽ bonus thêm nhiều nữa ^^ !

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Bạn Huy có onl Yahoo ko đấy?
Hôm qua mình đã bonus cho mấy người giúp bạn, ra yh nhận danh sách, cẩn thận ko thanh toán trùng nha :)
bạn pay được cho những ai rồi , cho Huy danh sách nha ^^ ! để mình khỏi pay trùng và thưởng cho bạn thêm hihi !

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Huy đã thanh toán gần xong hết rồi , bạn nào chưa có thanh toán thì pm Huy liền nha ^^ !

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

danh sách các bạn Huy đã bonus và refback đây ^^ !

[/COLOR]Hihihi Huy đã về TP rồi , sẽ bonus và refback cho các bạn bình thường , các bạn cứ click đều đặn nha , mốt Huy update lên etile sẽ bonus thêm nhiều nữa ^^ !

Thấy Huy đầu tư 11$ rồi, tưởng Huy up lên elite rồi chứ? vẫn pre ah?

hihi bạn linhdv cũng để ý mình quá trời luôn hen ! hihi tại Huy cũng sợ scam nên ko dám đầu tư nhiều , mới nhiu đó thôi , cuối tháng chắc Huy lên etile luôn vì pre rút tiền ko kịp cứ bị dư tiền hoài hihihi !

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

đã thanh toán xong hết cho tất cả các bạn ^^ !

hihi bạn linhdv cũng để ý mình quá trời luôn hen ! hihi tại Huy cũng sợ scam nên ko dám đầu tư nhiều , mới nhiu đó thôi , cuối tháng chắc Huy lên etile luôn vì pre rút tiền ko kịp cứ bị dư tiền hoài hihihi

Mình cũng chơi site này mà, hi hi.

Site mới của Huy đây no invest đó nha ^^ , anh em ủng hộ nha , tại site mới nên huy chưa bonus và refback nhiều ! sẽ tăng refback trong thời gian tới

http://mmo4vn.com/showthread.php?23...Ngon-Kinh-Khung-bonus-va-refback-deu-deu-day-

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

60 click rồi nhé bác Huy, mà pub site mới luôn đi bác ^^

hihi Huy bít rồi , sẽ refback cho bạn liền ^^ !

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 09:30 AM ----------

hix các bạn ơi , có thằng mất dạy nào nó đang truy cập yahoo và mail của Huy , nó có nói gì lung tung thì không phải Huy đâu nha !

hehe proof thứ 3 của mình đây , đầu tư 11 USD mà giờ đã thu được 20 USD rồi đó ^^ !

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Mình bị cái này nên thanh toán trễ một tý , các bạn thông cảm nha !

Huy sẽ thanh toán trễ một tý nha , paypal có tí trục trặc và cả yahoo cũng không vào được , Huy đang cố hết sức , mọi người cứ an tâm mà click nha ^^ !

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Đã Thanh Toán Xong tiếp cho tất cả các bạn ^^ !

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

Ủng Hộ Huy site mới nào ^^ !
http://mmo4vn.com/showthread.php?23...Ngon-Kinh-Khung-bonus-va-refback-deu-deu-day-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week