VPS Server [US-EU] -Hỗ trợ nhiệt tình - 100% tự động sau 1p thanh toán - KM Đầu năm!

lenhi426 bán VPS OVH mới có 20$ mà bác bán RDP 4 người dùng những 20.5$ lận. Bác điều chỉnh giá đi em xúc 1 em :D

VPS khác Dedicated Server nhé bạn. So thì phải so cùng VPS với nhau, hoặc cùng Dedicated với nhau :D
Như mình dùng quen Dedicated rồi giờ đưa cho con VPS cũng ko muốn dùng lắm :D

VPS khác Dedicated Server nhé bạn. So thì phải so cùng VPS với nhau, hoặc cùng Dedicated với nhau :D
Như mình dùng quen Dedicated rồi giờ đưa cho con VPS cũng ko muốn dùng lắm :D
Hi, cảm ơn bạn. Nhưng mà RDP khác vs dedicated nữa. Nó cũng là dedicated nhưng share cho x người dùng thì gọi là RDP :D

Hi, cảm ơn bạn. Nhưng mà RDP khác vs dedicated nữa. Nó cũng là dedicated nhưng share cho x người dùng thì gọi là RDP :D

Mình biết RDP, đang nói về 2 cái nền tảng, 1 cái real hardware, 1 cái ảo hoá thôi :D
Con VPS OVH đc mention kia thực tế cũng dùng share tài nguyên, nên giá ngang RDP chạy trên dedi cũng là bình thường

Mình biết RDP, đang nói về 2 cái nền tảng, 1 cái real hardware, 1 cái ảo hoá thôi :D
Con VPS OVH đc mention kia thực tế cũng dùng share tài nguyên, nên giá ngang RDP chạy trên dedi cũng là bình thường
Chuẩn nhưng trên thật tế. VPS chia theo unit -> Số core cũng chỉ là ảo thôi :D

Thank nhé

RDP chất lượng quá tồi. Remote chậm ì ạch, download torrent liên tục bị lỗi Disk Overloaded mặc dù đã chình tốc độc download max xuống 2MB/s.

Support không thấy đâu. Lúc nào cũng thấy online mà chả thèm trả lời. Chán vl!!!!

RDP chất lượng quá tồi. Remote chậm ì ạch, download torrent liên tục bị lỗi Disk Overloaded mặc dù đã chình tốc độc download max xuống 2MB/s.

Support không thấy đâu. Lúc nào cũng thấy online mà chả thèm trả lời. Chán vl!!!!

Thanks nhé, mình rep bạn, bạn mới chính là ng KHÔNG TRẢ LỜI đấy.
Con đấy onl 2 tháng r` chưa rs nên nó hơi chậm cũng là chuyện bt. Mọi người đều sử dụng bình thường và không ai feedback gì cả.

Còn vấn đề của cậu là tớ thấy cậu dùng cũng khá nhiều CPU. Vì vào là thấy user của cậu chiếm 25-35% CPU, nếu cậu làm việc nhiều thế thì đòi 1 con RDP giá rẻ s đáp ứng đũ như cầu của ng VN thuần như cậu.

Thân!

Góp ý cậu thôi, dù sao cũng đã lỡ mua rồi nên đành dùng vậy. Chỉ khuyên mọi người nên cân nhắc trước khi mua thôi :p

:3 qua hdvnbit đi dùng utorrent hay bị lỗi này lắm , nên cân nhắc hoặc là tìm lỗi rồi phán :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week