VPS Server [US-EU] -Hỗ trợ nhiệt tình - 100% tự động sau 1p thanh toán - KM Đầu năm!

tình hình là con VPS của em không vào được gg và một số trang khác, nó toàn báo không tìm thấy máy chủ thôi, một số trang khác lại vẫn vào bình thường :(
2 bác @keomut500@norival1992 giúp em với

Đang được free ở đây, chất lượng tốt :)

Mình chiến PTU kéo torrent. Cậu có thể send mình 1 con RDP để mình test thử 1-2 ngày ko? Mình xài loại EU, HDD 300 GB
Có gì cậu pm lại cho mình nhé. Tks cậu
Kéo torrent thì đc nhưng dùng phải tế nhỉ, k kéo cả ngày nhé! và k seed quá 2MB/s

Ok thế cậu vui lòng send mình 1 chú để mình test thử 1-2 ngày. Nếu cả 2 bên đều ok thì mình send tiền cho cậu.
Địa chỉ mail mình là
[email protected]
Có gì cậu mail cho mình nhé. Tks cậu (y)
Chỉ đc test 15p thôi cậu nhé!

vps trúng giải event được dịch vụ tặng m cứ nghĩ nó sẽ tàn tàn vì là hàn free

ai dè nnoài mong đợi :p remote rất tốt trong lúc bão cáp quang

Có thể cho mình test 1-2 tiếng ko? Mình muốn thử tốc độ down, tốc độ chia part, tốc độ up
15p sợ ko kịp cậu ơi @@

cái đó là sử dụng tài nguyên share. chỉ có ổ cứng là riêng thôi. nên là dùng lúc nhanh lúc chậm cậu ạ.

cái đó là sử dụng tài nguyên share. chỉ có ổ cứng là riêng thôi. nên là dùng lúc nhanh lúc chậm cậu ạ.
Ok cậu. Cậu có online buổi tối muộn or ban đêm ko? Dạo này đang bị đứt cáp quang biển nên ban ngày mạng lag lắm. Nếu cậu onl tôí muộn thì tối mai thứ 6 cho mình test chút rồi có gì mình order luôn. Ý cậu thế naò?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week