VPS Server [US-EU] -Hỗ trợ nhiệt tình - 100% tự động sau 1p thanh toán - KM Đầu năm!

dịch vụ web tốt :) , chống ddos khá là ok, không hiểu thằng ôn nào phá đám chơi lúc 4000 package/s chắc gắn bó lâu dài ở đây thôi :)). Cảm ơn chủ pic đã tận tình giúp đỡ !

cái này có phải là của OVH k bạn? 1Gbps là 1 Gbps full hay 1Gpbs burst thế?

nếu chỉ lấy cái server linux và mình sẽ tự setup thì k tính thêm phí setup phải ko bạn?

PS Mình hỏi về cái France server

cái này có phải là của OVH k bạn? 1Gbps là 1 Gbps full hay 1Gpbs burst thế?

nếu chỉ lấy cái server linux và mình sẽ tự setup thì k tính thêm phí setup phải ko bạn?

PS Mình hỏi về cái France server
K phải OVH! Mình sẽ mở KVM cho cậu 24h để setup

mình vẫn k hiểu lắm. kiểu như root thì vẫn có nhưng riêng KVM (nơi kiểm tra băng thông, reinstall OS,..) thì mới 1 tháng 24h đúng không?

mình vẫn k hiểu lắm. kiểu như root thì vẫn có nhưng riêng KVM (nơi kiểm tra băng thông, reinstall OS,..) thì mới 1 tháng 24h đúng không?
Vấn lấy đc băng thông, k reinstall server và reboot đc server, còn cái KVM thì support 24h / tháng free nhé cậu!

trừ cái reinstall server và reboot ra thì mình vẫn dc quyền sudo phải ko?

Nói chung là trong vòng 24h đầu tiền, bạn cho mình tự setup (không tính phí) từ 1 cái clean Ubuntu linux, có thể cần reinstall server và gài đặt chương trình, trong 24h đó khi nào ưng ý rồi thì mình ko cần reinstall OS nữa. có thể k cần reinstall OS nhưng cũng có thể reboot chứ? hay khi nào cần reboot thì pm bạn? thế cũng dc mà hơi mất công thôi.

miễn sao đã gọi là server nếu k dc gài lại HĐH hay reboot thì ít ra mình cũng có quyền sudo để gài chương trình chứ :(.

nếu bạn ok thì mai hay mốt tớ lấy luôn :D.

Last edited:
trừ cái reinstall server và reboot ra thì mình vẫn dc quyền sudo phải ko?

Nói chung là trong vòng 24h đầu tiền, bạn cho mình tự setup (không tính phí) từ 1 cái clean Ubuntu linux, có thể cần reinstall server và gài đặt chương trình, trong 24h đó khi nào ưng ý rồi thì mình ko cần reinstall OS nữa. có thể k cần reinstall OS nhưng cũng có thể reboot chứ? hay khi nào cần reboot thì pm bạn? thế cũng dc mà hơi mất công thôi.

miễn sao đã gọi là server nếu k dc gài lại HĐH hay reboot thì ít ra mình cũng có quyền sudo để gài chương trình chứ :(.

nếu bạn ok thì mai hay mốt tớ lấy luôn :D.

sudo là lệnh của user call lên root mà @@. lệnh su mới của root @@.
server đưa là full root access luôn đâu cần dùng sudo hay su làm gì. cậu cần install cái gì cứ PM tớ tớ install Linux free. Tại h chưa hỗ trợ mấy cái đó :D

Nó mắc lắm :-s
mua bên auction của Hetzner ấy.
Intel Core i7 950
HDD : 2x 1,5 TB SATA (RAID 1)
RAM : 24GB
Connection : 1Gbps

mình mua giá 27 EURO, no setup fee.

Đang dùng khá ngon.

lúc đầu cũng định mua Online.net, nhưng cái40EURO setup fee nản quá.

mua bên auction của Hetzner ấy.
Intel Core i7 950
HDD : 2x 1,5 TB SATA (RAID 1)
RAM : 24GB
Connection : 1Gbps

mình mua giá 27 EURO, no setup fee.

Đang dùng khá ngon.

lúc đầu cũng định mua Online.net, nhưng cái40EURO setup fee nản quá.
À mua tại offer rẻ là đúng r` :D nó cho có 20TB à kìa

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week