Help Share 100 job SEOsprint cho IP Việt

Reactions
198
MR
0.000
Tổng hợp 100 job giành cho IP Việt Nam mới cập nhật hôm nay.Anh em nào cần thì lấy dùng nhé!

Download : http://www.mediafire.com/?rz3e5auk0aew52a

List job này tích hợp theo tool của bác dinhbuu nên newbie rất dễ làm nhé!Khi mở link job thì bên phải có hướng dẫn làm.Và đảm bảo chỉ cần làm theo hướng dẫn là có tiền.Chỉ sợ sau 1 thời gian nó cấm IP Việt thôi chứ các bước làm job thì 100% là đúng yêu cầu

Cập nhật thêm job mới và sửa lại 1 số job mà chủ job đã thay đổi yêu cầu.Anh em nên down lại bản mới này
http://www.mediafire.com/?8bht7a8v5ed828j

Last edited by a moderator:
thớt ơi cho hỏi mình thấy có máy job chung thằng chủ job mình làm trên cùng 1 ip đc ko?

thớt ơi cho hỏi mình thấy có máy job chung thằng chủ job mình làm trên cùng 1 ip đc ko?
Ko sao bạn ah.Nó nói xóa Cookie với thay IP vì sợ mình click trùng quảng cáo thôi :m131:
Bạn cứ làm bình thường.Click quảng cáo khác là ok

thực sự không phải là ich kĩ . nhưng cậu làm hại chính cậu rồi đó:(

Ko sao bạn ah.Nó nói xóa Cookie với thay IP vì sợ mình click trùng quảng cáo thôi :m131:
Bạn cứ làm bình thường.Click quảng cáo khác là ok

, tks bạn, ngày kiếm 200rub không bạn, mình fake ip mà ngày lam tầm 100rub:binhsua23:

thực sự không phải là ich kĩ . nhưng cậu làm hại chính cậu rồi đó:(
em hiểu ý bác,nhưng em nghĩ lại lúc em mới vào nghề,ngồi dịch từng nhiệm vụ 1,nhiều lúc cả 5p mới làm xong 1 nhiệm vụ,mà lại còn sai.Nên share list này cho anh em newbie họ làm,cũng ko ảnh hưởng nhiều vì giờ em toàn dùng HMA thôi,list này là lọc từ list chính ra,100% nhiệm vụ chấp nhận IP Việt tại thời điểm share

em hiểu ý bác,nhưng em nghĩ lại lúc em mới vào nghề,ngồi dịch từng nhiệm vụ 1,nhiều lúc cả 5p mới làm xong 1 nhiệm vụ,mà lại còn sai.Nên share list này cho anh em newbie họ làm,cũng ko ảnh hưởng nhiều vì giờ em toàn dùng HMA thôi,list này là lọc từ list chính ra,100% nhiệm vụ chấp nhận IP Việt tại thời điểm share

List job không quan trọng.Số lượng không quan trọng ...
Cái mình thấy quan trọng nhất ở cái Tool khi add vào của mỗi người là cách làm job đó.khi add vào đã chuẩn chưa.Chính xác không.Tức là làm phát ăn tiền ngay.Chứ list 500 job mà làm xong bị từ chối đến 400 cái cũng chả làm gì :m131:

bạn có list hma không cho mình với, gặp đâu tks đó, mình làm toàn gặp no proxy:binhsua119:

tại thời điểm share nó sẽ là 100 sau khi share thì nó sẽ còn có 10 :( . ai cũng là newbie thôi . cậu share list nhưng không chỉ cách làm thì lại là điều ngược lại với ý tốt của cậu

tại thời điểm share nó sẽ là 100 sau khi share thì nó sẽ còn có 10 :( . ai cũng là newbie thôi . cậu share list nhưng không chỉ cách làm thì lại là điều ngược lại với ý tốt của cậu

Chuẩn Cmnl :m131:
Để có được 1 cái tool ngon lành và ổn định.Job phải làm đi làm lại.Quen tay.Biết làm như nào là đúng.Chờ bao lâu là chuẩn.Có job bị trả lại phải làm lại 3-4 lần => sửa tool 3-4 lần mới ngon lành đc.
Giờ share cái list ko.Các thanh niên Newbie nhao vào làm =>sai => bị từ chối => Cấm IP VN => xong.
Bạn đã có lòng.Thì share luôn cho Newbie cái Tool của bạn ý .:m131:
Chứ List thì đầy 400-500 làm xong 500job bị từ chôi + giả lại 400 cái thì vừa mất công mất sức mà chả đc cái cờ hó gì :binhsua08:

Chuẩn Cmnl :m131:
Để có được 1 cái tool ngon lành và ổn định.Job phải làm đi làm lại.Quen tay.Biết làm như nào là đúng.Chờ bao lâu là chuẩn.Có job bị trả lại phải làm lại 3-4 lần => sửa tool 3-4 lần mới ngon lành đc.
Giờ share cái list ko.Các thanh niên Newbie nhao vào làm =>sai => bị từ chối => Cấm IP VN => xong.
Bạn đã có lòng.Thì share luôn cho Newbie cái Tool của bạn ý .:m131:
Chứ List thì đầy 400-500 làm xong 500job bị từ chôi + giả lại 400 cái thì vừa mất công mất sức mà chả đc cái cờ hó gì :binhsua08:

chuẩn đấy, theo tớ lòng tốt của chủ thớt sẽ là hoàn hảo nếu có thêm một cái công cụ giúp newbie fake ip sang Nga, Mỹ mà reg rồi hãy thử làm với list job sau, càng ngày càng nhiều job cấm VN rồi, hôm trước có hơn trăm job đang làm bình thường hôm vừa rồi mở ra một số job đã có thêm dòng chữ cấm IP VN to tướng

Lời nhắn đến các bạn newbie đã, đang và sắp có ý định kiếm tiền từ việc làm job seo: cái quan trọng nhất đối với các bạn không phải là list job, các bạn muốn kiếm ngày vài $ thì các bạn phải hiểu được bản chất của việc làm job, yêu cầu của job, khi đã hiểu được rồi, các bạn làm nhiều sẽ quen tay và sẽ tự tạo cho mình được một list job ngon mà không mất nhiều thời gian.

Làm đến khi nào mà các bạn làm xong 100job xong f5 hoặc lúc Log nick vào để làm tiếp mà ko thấy có cái thư nào là đc.Mail 0 là được.hiểu ý mình chứ :m131:
Mình sợ có Mail lắm :m131:

Làm đến khi nào mà các bạn làm xong 100job xong f5 hoặc lúc Log nick vào để làm tiếp mà ko thấy có cái thư nào là đc.Mail 0 là được.hiểu ý mình chứ :m131:
Mình sợ có Mail lắm :m131:
mình thấy mail có gì đâu ,hum nào mình cũng có vài cái, giải quyết song nó lại trả tiền bt

Đấy là nói thật chứ xoáy cái gì :binhsua08:
Muốn tốt nhất cho tất cả anh em.Giữ cái nồi cơm chung mà làm :binhsua01:.Khi các bạn biết hay nói chung là đọc job xong hiểu và biết phải làm những gì.Thì việc có 1 list job với các bạn đơn giản.Cái chính là cách làm job như thế nào :binhsua02:.Chứ job ko cấm IP VN bấm vào dùng Chrome dịch phát nhìn biết ngay :m131:
Ko ai ko công nhận tinh thần chia sẻ của chủ thớt cả.Nhưng như đã nói ở trên đấy thôi.List job ko quan trọng.Số lượng job ko quan trọng.Dù có 500 job hay tất cả job trong SEO ko cái nào cấm IP VN mà làm 500 cái bị giả lại 400 cái thì vừa mất công vừa mất sức thôi :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week