Help Share 100 job SEOsprint cho IP Việt

thui up là chuyện của pác,lấy hay ko là chuyện của mấy chú,sao cứ lăng xăng.....:binhsua06:

Thông báo đến các bác là list job này tích hợp theo tool của bác dinhbuu nên newbie rất dễ làm nhé!Khi mở link job thì bên phải có hướng dẫn làm.Và đảm bảo chỉ cần làm theo hướng dẫn là có tiền.Chỉ sợ sau 1 thời gian nó cấm IP Việt thôi chứ các bước làm job thì 100% là đúng yêu cầu

^^ cái này thjx hợp vs newbie như mình a :D, làm seo mình chỉ làm có vài 3-4 job/ ngày à :( vs click thui :(, nên chả dc nhju rúp >.< ...

Thông báo đến các bác là list job này tích hợp theo tool của bác dinhbuu nên newbie rất dễ làm nhé!Khi mở link job thì bên phải có hướng dẫn làm.Và đảm bảo chỉ cần làm theo hướng dẫn là có tiền.Chỉ sợ sau 1 thời gian nó cấm IP Việt thôi chứ các bước làm job thì 100% là đúng yêu cầu

thank you! newbie sống dc là nhờ mấy người như bác

Hồ Hồ... bùn cười là đa số các mmo việt lại chỉ zấu nồi cơm của ziêng mình... trong khi thế zới họ lại chia sẻ cái nồi cơm đó... :binhsua75:... đọc xong vài cm thấy còn nhiều bác ấu trĩ lắm! :binhsua06:.
Có thì chia sẻ... sao cứ phải kì thị nb :binhsua85:.... sao không nghĩ mình cũng từng là một trong số thành phần gây nên việc cấm ip lúc mới tập làm nhỉ :binhsua72:
Nó cấm IP việt chủ yếu là giá click quảng cáo quá thấp nên nó cấm... 5 job cấm ip việt mất 4 job trả thư về tử tế kêu giá VN thấp nên không thể thanh toán thế nên sao cứ phải vu cho nb làm hỏng job nhỉ :binhsua76:... Bùn cười wóa :binhsua146:

P/s: Làm theo list này của chủ thớt đảm báo 10 job - 9job hỏng... :binhsua01: nên để ý đa số các site không xài blogspot bao giờ nó cũng yêu cầm kèm IP... 100 job của thớt chả có cái nào có yêu cầu thêm ip... MẤY NB ĐỂ Ý NHÉ ĐỪNG LÀM ẨU THEO HƯỚNG DẪN HỎNG HẾT ĐÓ!

Last edited by a moderator:
các job bác thớt không ghi treo trong nhiêu phút ... thì job đó không cần yêu cầu ở lại trang quảng cáo google hay các link chuyển đổi bao giây à ...

thanks cho tinh thần chia sẽ của bác thực ra người ta đăng jobs lên thì cũng chỉ để muốn nhiều người làm thôi,chứ ai ngu mà đăng jobs lên để 1 thằng làm T_T

share job là tốt gì mà các bạn phải xoắn

bạn thớt đã có lòng tốt share job, nhưng tình hình là chưa có thời gian trong tool, các bạn nhớ dịch qua 1 lượt xem thời gian quy định như nào, rồi add vào tool thành của mình nhé, nếu ko sẽ bị làm lại ( mất công ), hơn nữa là bị cấm làm, nhiều thì cấm IP VN ( bi h active ip VN cũng khó, nên cố gắng đừng để bị cấm làm :binhsua51: ). Chỉ cần bỏ ra 1 ngày ngồi dịch xong chỉnh lại là ngon lành cành đào ngay ý mà. :binhsua172:

P/s: Làm theo list này của chủ thớt đảm báo 10 job - 9job hỏng... :binhsua01: nên để ý đa số các site không xài blogspot bao giờ nó cũng yêu cầm kèm IP... 100 job của thớt chả có cái nào có yêu cầu thêm ip... MẤY NB ĐỂ Ý NHÉ ĐỪNG LÀM ẨU THEO HƯỚNG DẪN HỎNG HẾT ĐÓ!

Bạn nói cứ như đúng rồi ấy nhỉ?Biết thì thưa thốt,ko biết thì dựa cột mà nghe.Bất cứ 1 job nào,cái đầu tiên trong báo cáo cũng là IP(ko biết chủ jpb có yêu cầu hay ko nhưng cứ cho vào cho nó dễ check).Nhưng IP của mỗi job là do mình set ngay từ đầu khi chạy tool rồi chứ ai đâu rảnh mà mỗi nhiệm vụ lại đi copy lại IP 1 lần.Đã xài tool bao giờ chưa bạn?Không có cái list job nào tích hợp trong tool mà có ghi thêm cái IP ở mỗi nhiệm vụ cả.
Còn về thời gian treo thì bởi vì mình thường treo 4 job 1 lúc nên gần như là vừa đủ thời gian nó yêu cầu nên mình ko thêm.Cái này anh em cẩn thận thì thêm,ko thì cứ làm như mình,treo 4 job 1 lúc,đến job thứ 5 là close cái job đầu tiên đi là xong.Vì đa số các job chỉ treo khoảng 1p,ít jov treo 4-5p lắm,mà 10-15p thì chắc chỉ có 2-3 job(loại này mình ko đụng đến,phí thời gian).Chú ý là các bạn chỉ cần treo cái link của nhiệm vụ chứ ko cần treo site đâu nhé,nặng máy lắm.Cho site nó load xong,close nó đi,đợi 1 lúc sau click báo cáo là được

Bạn nói cứ như đúng rồi ấy nhỉ?Biết thì thưa thốt,ko biết thì dựa cột mà nghe.Bất cứ 1 job nào,cái đầu tiên trong báo cáo cũng là IP(ko biết chủ jpb có yêu cầu hay ko nhưng cứ cho vào cho nó dễ check).Nhưng IP của mỗi job là do mình set ngay từ đầu khi chạy tool rồi chứ ai đâu rảnh mà mỗi nhiệm vụ lại đi copy lại IP 1 lần.Đã xài tool bao giờ chưa bạn?Không có cái list job nào tích hợp trong tool mà có ghi thêm cái IP ở mỗi nhiệm vụ cả.
Còn về thời gian treo thì bởi vì mình thường treo 4 job 1 lúc nên gần như là vừa đủ thời gian nó yêu cầu nên mình ko thêm.Cái này anh em cẩn thận thì thêm,ko thì cứ làm như mình,treo 4 job 1 lúc,đến job thứ 5 là close cái job đầu tiên đi là xong.Vì đa số các job chỉ treo khoảng 1p,ít jov treo 4-5p lắm,mà 10-15p thì chắc chỉ có 2-3 job(loại này mình ko đụng đến,phí thời gian).Chú ý là các bạn chỉ cần treo cái link của nhiệm vụ chứ ko cần treo site đâu nhé,nặng máy lắm.Cho site nó load xong,close nó đi,đợi 1 lúc sau click báo cáo là được

Đoạn này sai trầm trọng rồi bác :binhsua75:
nghe theo bác có mà giết người :binhsua01:.Cái báo cáo xong thì bấm gửi luôn được.Còn site nó bắt treo bao lâu thì phải treo bấy nhiêu.Cái IP là để nó check xem bạn ở trong trang của nó bao lâu đấy :binhsua76:.Giờ vừa bấm xong đã close đi thì có mà ăn cám.Bác ko biết cái nhiệm vụ nó ghi là " Thời gian hoàn thành trong vòng bla bla bla ..." là từ khi bác bấm bắt đầu đến lúc báo cáo.Có khi là 24h cũng đc.còn cái thời gian.Là phải thời gian ở trong site của nó ý. :m131:
Bác dạy Newbie thế này thì có mà chết :binhsua01:

Nói thật có trong list đó có khoảng 3-4 job bắt treo 5p mà mình chả bao giờ treo site cả.Cứ chờ nó load xong là close,làm job khác rồi sau đó quay lại click báo cáo

Chú ý là các bạn chỉ cần treo cái link của nhiệm vụ chứ ko cần treo site đâu nhé,nặng máy lắm.Cho site nó load xong,close nó đi,đợi 1 lúc sau click báo cáo là được
Không vote nhe!:binhsua76:

Nói thật có trong list đó có khoảng 3-4 job bắt treo 5p mà mình chả bao giờ treo site cả.Cứ chờ nó load xong là close,làm job khác rồi sau đó quay lại click báo cáo

Có cái yêu cầu sau bao nhiu lâu mới dc gửi báo cáo!

Có cái yêu cầu treo các link có khi tận 3' lận cơ mà! ^^

Nói chung bác đã mất công share thì cho nó luôn cái hướng dẫn cụ thể làm như nào!

Chứ thế này thì đi hết job mất! Mình vừa die mất hơn 100 job rồi nè! :((

Thanks chủ thớt về tinh thần chia sẻ, list job hướng dẫn như vậy đã là chi tiết lắm rồi. ai xài thì thank chủ thớt không xài thì im lặng đứng cố tỏ ra nguy hiểm nữa. Newbie thì cũng phải học hỏi, nghiên cứu rồi hãy nhảy vô làm nhiệm vụ thì khi đó sẽ thấy list jobs của chủ thớt rất tốt. thank baolinh nhiều! :D

Nói chung mình là newbie thằng seosprint này, có dc link các jobs này là vui rùi, dùng chorme dịch đại khái là làm được khối, còn hơn là ngồi mốc mép, tìm mãi chả thấy cái nào phù hợp. Nếu chủ thớt sau 1 thời gian nữa lại tìm hiểu đc các link jobs tốt thì share tiếp nha. Anh e làm cũng cẩn thận để tránh trường hợp nó k trả tiền cho dân VN :D

Có cái yêu cầu sau bao nhiu lâu mới dc gửi báo cáo!

Có cái yêu cầu treo các link có khi tận 3' lận cơ mà! ^^

Nói chung bác đã mất công share thì cho nó luôn cái hướng dẫn cụ thể làm như nào!

Chứ thế này thì đi hết job mất! Mình vừa die mất hơn 100 job rồi nè! :((
Bạn làm kiểu gì mà die 100 job được nhỉ.Khó hiểu thật.List đó mình làm cho 4 acc mỗi ngày,chả die cái nào cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week