Tutorial share 15 bạn free cách chạy nhiều acc coin trên 1 vps

Việt nam là hình thức share giúp người khác nhưng bóp chết những đứa còn lại. Vào thebotnet mà xem né. 1 4rum nổi tiếng đủ mọi quốc gia tham gia nhưng gần đây có thấy thread nào về coin ko. Vì họ share khi thấy hiệu quả còn đến khi các cách này ko áp dụng được nữa thì họ ko để tràn lan để những kẻ thừa cơ lợi dụng. Phải hiểu sao việt nam luôn đứng trong danh sách bị soi vì ng nước ngoài cheater tỷ lệ ít hơn việt nam còn việt nam thì ... Những trò như thớt chỉ làm ảnh hưởng ng khác thôi. Cách này cũng quá cổ rồi

Việt nam là hình thức share giúp người khác nhưng bóp chết những đứa còn lại. Vào thebotnet mà xem né. 1 4rum nổi tiếng đủ mọi quốc gia tham gia nhưng gần đây có thấy thread nào về coin ko. Vì họ share khi thấy hiệu quả còn đến khi các cách này ko áp dụng được nữa thì họ ko để tràn lan để những kẻ thừa cơ lợi dụng. Phải hiểu sao việt nam luôn đứng trong danh sách bị soi vì ng nước ngoài cheater tỷ lệ ít hơn việt nam còn việt nam thì ... Những trò như thớt chỉ làm ảnh hưởng ng khác thôi. Cách này cũng quá cổ rồi

http://thebotnet.com/self-promotion-and-advertising/201385-make-money-using-your-pc-laptop-34.html

Mình cũng tự mò ra như chủ thớt. Vấn đề ai VPS càng khủng thì càng cắm đc nhiều acc nhé :D

ảo tung chảo. cái tut bạn share mình nghĩ chỉ áp dụng với nước ngoài thôi. Còn dân vn, cấu hình mày nào chịu nỗi 1 dàn máy ảo + 1 mớ tool như thế

Sau cái thớt này:
http://mmo4me.com/showthread.php?123263-Cach-chay-nhieu-acc-coin-tren-1-vps
Buồn cười có nhiều bạn phản ánh và thậm chí chửi khi chưa biết rõ về mình

Thứ nhất:cái này là tao tự mày mò ra,không hỏi ai,ok?đừng ngồi tỏ vẻ pro It mà phán bậy
Thứ hai:Tao nghèo thì tao cần 8$ được chưa và tao cũng ko có vps mà sài.
Thứ ba:Ừ bọn mày giàu câm mõm c h ó bọn mày lại và ngồi ăn mảnh nhé.Để cho các anh em trong mmo4me ăn với.Cái kiểu mmo này giàu thì cứ giàu còn nghèo thì vẫn nghèo thôi.Có miếng ăn giấu như c h ó giấu xương mà.

Mấy cái này ở nước ngoài họ share free nhiều,chứ đâu như ở việt nam,có miếng ăn là giữ,chủ yếu các bạn biết tìm không thôi.

Ví dụ ở đây có 1 bro share cách treo coin.Không phải cách của mình.Share luôn cho bạn nào thích vọc nhé.Phần mềm là vmware-phần mềm tạo win ảo,bạn cần tải 1 file iso win xp hoặc win 7 là ok.Lúc đó tạo vài cái win ảo chơi.

<strong>[video=youtube;SpzMDnr1tIY]http://www.youtube.com/watch?v=SpzMDnr1tIY[/video]
MMO mọc bro thì ít.Newbie thì nhiều,đa phần newbie ngồi cạp cạp gãy lưng@@.Các bro mmo việt nam mình cho là cũng có các bạn giỏi thật sự,nhưng xin lỗi cũng có rất nhiều bạn giỏi nhờ vào mấy thủ thuật của các bạn nước ngoài share ra:)).UG việt nam cũng bắt nguồn cùng mấy forum nước ngoài thôi.

Mình chiến cái này không cần vps và vẫn pay đều nhé!
Các bạn gửi inbox cho mình đăng kí đúng 9h tối nay mình share cho 15 bạn nhanh chân nhất free.ok?
Với điều kiện các bạn đó đều là newbie trên mmo đăng kí khoảng 1 tháng về trước.

Bạn nào xoắn nữa vào đây mình tiếp
thấy bạn có lòng share,bạn có thể share cho cả 4rum dc ko?thay mặt cả 4rum cám ơn bạn.thấy ai cũng xin share,tiếc ràng mình gà ko biết

Mình xin 1slot với bạn , đủ tiêu chuẩn nè !

có ai nhận đc TUT chưa :(

làm chi mà phải khổ thế cứ pub hẳn nó lên đi!!! hôm qua cũng đã có mấy topic pub rồi đấy!!! ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) lại thêm 1 anh hùng mới của 4rum mình!!! cố lên bạn hãy cứ mặc kệ người ta nói :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146: thớt là người có tài mà cứ làm đi :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

mình không chơi cái này nhưng mà xin có đôi lời muốn nói với các pro hay gạch đá người khác
các bác pro lắm kiếm được nhiều tiền lắm, nhưng các bác đã có 1 bài viết nào giúp ích cho forum chưa, đã có đóng góp gì giúp đỡ cho newbie chưa? hay là các bác có gì ngon thì chui vô góc lấm lét ăn một mình
Ngày xưa các bác mới biết đến MMO thì là các bác tự mò ra hết hay là có đàn anh đi trước giúp đỡ các bác, rồi các bác cũng chửi họ ngu, chửi họ phá hoại à.
Như Trịnh Công Sơn đã nói: "Sống trên đời sống cần có một tấm lòng..."

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week