Cheat Traffic [Share] Bản bluestack ổn định, dễ lead và kèm theo file data mod sẵn của a Cont người viết Akchanger

e cài vô toàn bị đứng luôn chẳng mở dc cả nó lên LOLL
cứ gắn cái files data ngu học zo đó định mệnh

Lỗi này fixx sao đây pà con :(

Đặc điểm:
- Màn hình được cố định hàng ngang, không tự ý resize chống nhức mắt
- Hỗ trợ Wipe,Uninstall one click(Có thể Custom lại).
- Fast Reboot được cài trực tiếp vào BlueStacks
- Google Play Store, Google Service(7.8.99) được cài bản mới nhất. Vào là chiến luôn Biểu tượng cảm xúc smile
- Đã add những ứng dụng quan trọng như titanium backup, xposed,sqlite, full device info,root explorer
- File backup data + apk của titanium sẽ là sdcard/windows/shared/bstsharedfoder/Backup ( max 50 backup)
[- FIX lỗi không change được mail, vào Google Play trắng, download bị lỗi CR7....] cách sửa lỗi: wipe thêm google framwork rồi khởi động lại
- Tăng tốc độ khởi động BlueStacks(Lần đầu 15s, lần sau chắc 3-5s)
- Tăng độ mượt lên 300% công lực.

file cài bluestack 0.9.27: https://drive.google.com/open?id=0B40UGoRvO9drem9jdDJuTnRrVXc
file data đã mod sẵn : https://drive.google.com/open?id=0B40UGoRvO9drdVdKb05odG1VWDA

file data thì mọi người giải nén ra rồi coppy đè vào ProgramData nha.

Thấy hay thì mọi người like lấy tinh thần share nhiều thứ khác tiếp

Và cuối cùng mọi người add vào nhóm để chiến app Paid: https://www.facebook.com/groups/185271498472794/
thứ 1: muốn cài bản này. thì phải xoá data bản 0.9.27 rồi copy xong past vào C:\ProgramData\BlueStacks chứ không phải ghi đè. ghi đè là lỗi ngay.
thứ 2: cái bản này lỗi tùm lum mượt ở chỗ méo nào ?
thứ 3: akchange là crack của xchange chứ không phải Cont viết ra.
thứ 4: tăng tăng cái con mẹ gì. Mấy cái app kia thằng nào chả có :D. cái chức năng chống quay màn hình kia nghe có vẻ pờ zồ chứ cài app chồng xoay màn hình là xong. Còn khởi động chậm rì ra. lại thêm cái phông tiếng việt. cái blue này cho mấy mem nghịch app thôi. Lôi ra làm net chết lúc nào k hay.

bản này ông nubukuta sell 50$ nè.
để tải về xem bản này thần thánh cỡ nào =))
:rolleyes: còn s h i t này. chưa nhìn thấy cái bản blue tôi dùng nó ra làm sao mà đã phán nó giống với bản này. Có thích report vu khống không ?
tôi dùng bản này. thánh thử phán tiếp xem bản đó là bản của thằng nào cái :eek:

ai bị lỗi truy xuất thông tin từ máy chủ... thì cài gg play như bản mình đang dùng nhé.
p/s: cũng định chả chấp làm gì khi mấy người mồm nhanh hơn não phát biểu. cơ mà đang rảnh nên vào comment tí cho nó có không khí :D

thứ 1: muốn cài bản này. thì phải xoá data bản 0.9.27 rồi copy xong past vào C:\ProgramData\BlueStacks chứ không phải ghi đè. ghi đè là lỗi ngay.
thứ 4: tăng tăng cái con mẹ gì. Mấy cái app kia thằng nào chả có :D. cái chức năng chống quay màn hình kia nghe có vẻ pờ zồ chứ cài app chồng xoay màn hình là xong. Còn khởi động chậm rì ra. lại thêm cái phông tiếng việt. cái blue này cho mấy mem nghịch app thôi. Lôi ra làm net chết lúc nào k hay.

:rolleyes: còn s h i t này. chưa nhìn thấy cái bản blue tôi dùng nó ra làm sao mà đã phán nó giống với bản này. Có thích report vu khống không ?

ai bị lỗi truy xuất thông tin từ máy chủ... thì cài gg play như bản mình đang dùng nhé.
p/s: cũng định chả chấp làm gì khi mấy người mồm nhanh hơn não phát biểu. cơ mà đang rảnh nên vào comment tí cho nó có không khí :D
thánh đi shell bản blue của thánh đi

để người dùng họ tự đánh giá, bạn thử share bản blue của bạn ra mọi người đánh giá đi, sao cứ ôm khư khư thế

đã update lại hướng dẫn , mọi người ai bị lỗi gì vào đọc và làm lại nha. ai dùng rồi cho review cho a e biết

thánh đi shell bản blue của thánh đi
sell. not shell
để người dùng họ tự đánh giá, bạn thử share bản blue của bạn ra mọi người đánh giá đi, sao cứ ôm khư khư thế
thứ 1: bản này không phải của bạn nên bạn đừng có ra cái vẻ như kiểu bạn bỏ tri thức ra làm cho người ta vậy :D
thứ 2: cách bạn bảo người ta làm còn sai và mình đã sửa giúp bạn. Lần sau đi hóng thì hóng cho đầy đủ.
thứ 3: Mình bỏ công sức ra làm sao phải share nhỉ. Mình đã chỉ cho cách fix triệt để lỗi ch play rồi đó. mấy cái còn lại tự thân vận động đi :rolleyes:

sell. not shell

thứ 1: bản này không phải của bạn nên bạn đừng có ra cái vẻ như kiểu bạn bỏ tri thức ra làm cho người ta vậy :D
thứ 2: cách bạn bảo người ta làm còn sai và mình đã sửa giúp bạn. Lần sau đi hóng thì hóng cho đầy đủ.
thứ 3: Mình bỏ công sức ra làm sao phải share nhỉ. Mình đã chỉ cho cách fix triệt để lỗi ch play rồi đó. mấy cái còn lại tự thân vận động đi :rolleyes:
hình như bạn đi sell akchanger thì phải,sao lại sell nhỉ

1. tôi thấy bạn comment trong topic kia giống như bản của ông thớt share nên tôi nghĩ bản này của bạn .nhìn cái hình xem cmt giống như những gì thớt share trên hay không mà bảo tôi vu khống. bạn thích report thì cứ tự nhiên.

2. bây giờ lại chụp mấy cái hình google serive 8.1.15 bạn post lên thì có ý nghĩa gì k?.chứng tỏ mình k fai là chủ nhân của bản BS trên hả =)) .

mình cũng không tranh cãi với bạn làm gì cho mệt. chỉ nói với bạn 1 câu : đừng đục nước thả câu (tự hiểu) .

Attachments

45.5 KB · Views: 72
Last edited:
1. tôi thấy bạn comment trong topic kia giống như bản của ông thớt share nên tôi nghĩ bản này của bạn .nhìn cái hình xem cmt giống như những gì thớt share trên hay không mà bảo tôi vu khống. bạn thích report thì cứ tự nhiên.

2. bây giờ lại chụp mấy cái hình google serive 8.1.15 bạn post lên thì có ý nghĩa gì k?.chứng tỏ mình k fai là chủ nhân của bản BS trên hả =)) .

mình cũng không tranh cãi với bạn làm gì cho mệt. chỉ nói với bạn 1 câu : đừng đục nước thả câu (tự hiểu) .
thứ 1: thấy cái bài pr hay nên copy luôn cho đỡ phải viết.
thứ 2: cái đó để hướng dẫn mem bị lỗi CH play thì fix triệt để chứ k phải wipe xog làm 1 lúc lại bị.
không biết thì nên trật tự hoặc hỏi là người ta giải thích cho. có gì mà chơi chữ vậy :rolleyes:
thứ 3: c nói cái bản đó k phải của tôi ? giờ gọi EX vào. mỗi thằng gửi EX 15 triệu. Rồi tôi cho EX teamview. nó là của tôi thì tôi thắng. ok ? là thằng đàn ông. nói 1 lời thì để thiên hạ nó nể 1 tí o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week