Tutorial [Share] - bluestack rooted chạy peko ngon lành

newbieimba

Senior
Reactions
110
MR
0.005
Mình hiện đang xài BS trên con PC, k có điện thoại như mấy ông kia, cài dc cái appcasher rồi, nhưng mà lúc down game và setup thành công, lại k dc point là sao mọi ng ?. Còn cái PEKO, mình k bk sao fake IP để down dc nó nhỉ @@, thấy mấy ng kia toàn sài sock, mình thì lại k có tiền mua sock :((

Solutions
1
Reactions
333
MR
5.819
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình hiện đang xài BS trên con PC, k có điện thoại như mấy ông kia, cài dc cái appcasher rồi, nhưng mà lúc down game và setup thành công, lại k dc point là sao mọi ng ?. Còn cái PEKO, mình k bk sao fake IP để down dc nó nhỉ @@, thấy mấy ng kia toàn sài sock, mình thì lại k có tiền mua sock :((

bác pm facebook : facebook.com/michael.le.2006 em xem dùm cho :D

thì qua box share sock, proxy kiếm dùng tạm để down đi bạn. :(

thớt chỉ cách cheat Peko cho A/e làm lun đi thớt :)
có 2-3 topic j đó về cheat choát cài này r thì phải, mình viết trùng mất công Mods del bài nữa. Vả lại mình ko khuyến khích cheat, chỉ chơi game thôi.

Ps: khuyên lúc roll nên chờ ô vàng nó ở gần 12h thì roll mức chậm nhất, tỉ lệ vào vàng tốt hơn là roll nhanh nhất ở vị trí ô vàng 6h.
còn cái app mà thớt giới thiệu powercoin gì đó, app này còn paid chứ, pay thời gian bao lâu,?

còn, mà min 5$, khó cheat ref lắm, tại mỗi ref phải đạt 1000p, mình mới có 500p cậu ạ. nản! tập trung appcasher thôi.

phanbanhut

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Sao thấy nhiều người nói bây giờ peko pay chậm lắm nhỉ? Redeem gần 4 ngày rồi mà vẫn chưa thấy gì :)) nhiều người bảo phải 4,5 ngày mới pay, email support cũng nói bây giờ sẽ thanh toán trong vòng 1 tuần :) nên cứ chờ xem sao, hy vọng nó không đi bán cam cho ae nhờ :D

hungryghost

Banned
Reactions
297
MR
0.000
có 2-3 topic j đó về cheat choát cài này r thì phải, mình viết trùng mất công Mods del bài nữa. Vả lại mình ko khuyến khích cheat, chỉ chơi game thôi.

Ps: khuyên lúc roll nên chờ ô vàng nó ở gần 12h thì roll mức chậm nhất, tỉ lệ vào vàng tốt hơn là roll nhanh nhất ở vị trí ô vàng 6h.

còn, mà min 5$, khó cheat ref lắm, tại mỗi ref phải đạt 1000p, mình mới có 500p cậu ạ. nản! tập trung appcasher thôi.
thánh vẫn chăm chỉ ghê ha. :)

phanmy

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Xem code Peko của mình ở đâu để cheat thế các bác ?
tôi cứ tưởng chỉ có mình tôi hỏi câu này chứ, nè thím của 1 bác bên topic kia mới chỉ :D: Vào invite friend, bạn chọn 1 hình thức bất kỳ, sau đó lấy dãy ký tự cuối cùng của link mà Peko đưa ra sẽ đc code invite, mỗi code sống đc 1 tuần, sang tuần bạn phải làm lại để lấy code khác nhé

FaZhan

Junior
Reactions
9
MR
0.000

Mình cài bị lỗi này làm sao đây?đã xóa đi cài lại xóa cái file .LOG luôn rồi nhưng vẫn bị vậy có ai biết hướng dẫn mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week