Help Share cách reg acc coin cho anh chi em chiến .

NHẬN VER ACC CHO TẤT CẢ ANH CHỊ EM 4FUM .
YEU CÂU
1. chuẩn bị sẵn mail chưa đăng ký COIN
2.SĐT nếu mình cần
AI CẦN ACC PM Yahoo davidtran_129
Mình sẽ free tất cả acc

vãi thím . edit lại #1 đi
cần thiết thì share acc chứ ai lại làm kiểu này
làm vậy chỉ tiếp tay cho cheater .
tưởng là anh hùng lắm sao . thím ngu như con nợn

Ai cũng như bạn thì hay biết mấy! Ghét nhất mấy tên ăn một mình rùi bầy đặt reg dùm lấy công!
nói như bạn cũg ko đúg nếu như thật sự mún kiếm tiền từ coin bạn có thể bỏ tiền ra, có 1$ àhh cậu, ko đágg bao nhiu hết, share lên dễ nát site

ai nhận dc code của Coin nữa ko ta =))
Tình hình là đã bị report rồi nên ae hãy quên Coin đi nhé =)) ta khoái vụ này gì ít ra ta cùng còn 100 acc

Cần ver 10 acc cung cấp phone đây. Ko ver đc thì có đc report ko. Ko đc thì ai cũng nói đc nói để đấy. Thớt phải hiểu là có những newbie cần tiền nhìn thấy tưởng ngon reg từa lưa ip vietnam nhảy vô hết rồi nó làm căng lên đến lúc chết cả cụm đấy. Ngu + nhiệt tình = phá hoại biết chưa. Đừng tưởng làm thế là hay. Cái chuyện 1$ cũng là đẻ mọi người có trách nhiệm với cái acc của mình. Còn 1$ chả đáng là bao. Bạn xem lại 1 đống topic share acc kìa. Ng ta bỏ công reg acc ver để làm gì. Là để các new đừng loay hoay tò mò mà làm ảnh hưởng đến người khác. Ko nói ra thì ko ai bảo là câm đâu.

Cần ver 10 acc cung cấp phone đây. Ko ver đc thì có đc report ko. Ko đc thì ai cũng nói đc nói để đấy. Thớt phải hiểu là có những newbie cần tiền nhìn thấy tưởng ngon reg từa lưa ip vietnam nhảy vô hết rồi nó làm căng lên đến lúc chết cả cụm đấy. Ngu + nhiệt tình = phá hoại biết chưa. Đừng tưởng làm thế là hay. Cái chuyện 1$ cũng là đẻ mọi người có trách nhiệm với cái acc của mình. Còn 1$ chả đáng là bao. Bạn xem lại 1 đống topic share acc kìa. Ng ta bỏ công reg acc ver để làm gì. Là để các new đừng loay hoay tò mò mà làm ảnh hưởng đến người khác. Ko nói ra thì ko ai bảo là câm đâu.

vote cho 1 cmt hay, @chủ thớt: lập topic thấy ăn gạch là nhiều nhỉ

Quên mất còn 40acc. Đếc sợ vụ report này. Ko biết thím thớt ngu bẩm sinh hay do luyện tập nữa. Thím cường có nhu cầu pm đây vẫn trữ đc cách ver.

vãi thím . edit lại #1 đi
cần thiết thì share acc chứ ai lại làm kiểu này
làm vậy chỉ tiếp tay cho cheater .
tưởng là anh hùng lắm sao . thím ngu như con nợn
tuỳ . uh mình có nói là mình khôn đâu . bác thì khôn rồi , nhưng biết đâu trong con mắt của 1 người nào đó " thím cũng ngu như con nợn " thì sao.
Mình share ai đọc hiểu thì reg tự kiếm ăn
Mình không kiếm ăn vào thằng này nên đừng có bảo là mình GATO.
nếu muốn không nát thì lúc đầu đừng có đi kiếm mấy đồng lẻ từ mấy bạn không biết reg.

tình hình là chuẩn bị kinh doanh sdt US (hàng chính hãng) thôi =))
Lúc đó chém 1 acc 10$ ko bik có ai theo ko ta :-"

view
[/URL][/IMG]
vừa ver xong 1 acc. 10 acc cảu bạn nếu mình ver đc thì sao

Newbie thì cảm ơn thớt. Pro thì gạch thớt. Nói chung là vì miếng ăn cả. Mình ở giữa thấy bình thường chả có gì phải xoắn:binhsua35:

Chuẩn chuẩn -.-, thỉnh thoảng mới share thì không nát site, anh em cứ từa lưa thế này, nó phát hiện IP VN, lại đưa vào black list, sau này càng khó làm ăn, site share nhiều thì nát nhanh thôi -.-

trước làm rút được 1 lần duy nhất 0,3$,giờ cũng chẳng nhớ pass mình là gì nữa
treo lại thử xem

ae cố cắng phát huy nhé
thằng threat chắc cũng tầm mấy chục acc là ít đó =))
Người người cũng reg nhà nhà reg nào :))

newbie có vps ăn đc 0.5$/1vps ng ta còn thấy thik hơn là sẽ chả đc đồng nào nữa :D bạn bug đc cách ver ping thì chưa chắc đã là tốt đâu :D nhiều ng mất miếng ăn đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week