Tutorial share cách rút STR cho những bạn bị vét máng

tớ bị 2 tài khoản nó gửi cho thằng scam..... tớ áp dụng theo chủ theart, nhưng tớ chơi kiểu điền hết 3500 str vào rồi, mới ấn Re... lúc nó hiện 3500 vừa nhận là mình đã ấn send về tk chính rồi.... làm 7 acc ok cả 7...
Uk , cậu cứ làm nhanh hơn bọn nó auto send đi là được mà , ko cứ phải theo tớ

anh chi3 em v
Cậu không vét máng bằng site của bọn C HÓ , hoặc vét máng bằng tay thì không cần phải làm như trên đâu cậu ạ
anh bật teamv hướng dẫn em với pm iloveshival

Mình chưa bị mất như này bao giờ nên khi xem hết Video mình cũng chẳng hiểu gì :(
Thớt có thể nói rõ làm như thế để làm gì không?

làm như video nhưng rất tiếc ko thấy chữ " disable "

em ko vét máng nhưng vừa bị nó hack cac bac ạ , :( , ko biết có phải do mk dơn giản quá không :( . nó lấy hết 3k5 chứ ko chừa lại xu nào ạ :(

thành công, cảm ơn bác rất nhiều

p/s bác nào không còn tài khoản nào không bị vét ( như mình) thì cứ gửi trực tiếp lên sàn giao dịch luôn

tay mà ko nhanh cũng mất , tay nhanh quá cũng mất.dùng macro recorder chỉnh thời gian giữa 2 thao tác là 1s là chuẩn nhất.coi ở link bên này http://gocmobile.net/threads/461651/
Nhanh như thế mất là phải , pó tay ông . Ông phải tư duy , khi ông click chuột vào claim thì ông cũng phải có độ trễ để du liệu nó gửi tới server rồi sẻrver nó mới bơm tiền vào , rồi mới click confim send , chứ đằng này nó chưa kịp nhận dữ liệu vào sẻver thì lấy đâu ra điểm cho ông send chứ , thật là pó tay

bác cho e xin lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week