Introduce Share cho mấy bạn chiến offer bản blue root, change id không cần gỡ

"Con trai MMO4me toàn lừa đảo" =))
May mà mình bị less không thôi cũng bị cho là lừa đảo rồi. Hic hic. Bạn babylove ơi mình không lừa đảo đâu, chúng mình dùng chung tài khoản paypal, atm nhé.

Bạn ba by lớp ơi cái blue nớ dùng làm chi rứa? kiếm được nhiều khôn vại.
cái này theo em biết, chiến cái paidtogift thì có sock or HMA 1 ngày 5 tiếng vài chục $ là chuyện bình thường. mà tốn time, có vài chục => 1 tháng có vài trăm. không khá nổi a ơi :(

cái này theo em biết, chiến cái paidtogift thì có sock or HMA 1 ngày 5 tiếng vài chục $ là chuyện bình thường. mà tốn time, có vài chục => 1 tháng có vài trăm. không khá nổi a ơi :(
Thôi tới giờ cho con bú rồi, mai rồi lại tán tỉnh tiếp.
P/s đang buồn ngủ tự nhiên nghe 1 ngày 5 tiếng vài chục $ thì tự nhiên sáng mắt là sao ta. Mắt mình dạo này có vấn đề rồi.

Thôi tới giờ cho con bú rồi, mai rồi lại tán tỉnh tiếp.
P/s đang buồn ngủ tự nhiên nghe 1 ngày 5 tiếng vài chục $ thì tự nhiên sáng mắt là sao ta. Mắt mình dạo này có vấn đề rồi.
k tin a cứ thử. muốn thử thì ghi cmt là cần chơi thử cái đó. 3 bữa nữa e share hết cho anh em làm ăn

k tin a cứ thử. muốn thử thì ghi cmt là cần chơi thử cái đó. 3 bữa nữa e share hết cho anh em làm ăn
Ồ cám ơn bạn babylove nhé. Chắc là mình bỏ In thiệp cưới + chạm khắc bia mộ để theo học nghề này thôi.

À mà bạn babylove ơi, bạn với mình cũng giống nhau chữ love đó. Bạn lớp tây còn mình lớp việt. Mai mốt bày vẻ mình có gì không hiểu thì đừng la mình ngu giống như cái anh trên kia mà tội hí.

Ồ cám ơn bạn babylove nhé. Chắc là mình bỏ In thiệp cưới + chạm khắc bia mộ để theo học nghề này thôi.

À mà bạn babylove ơi, bạn với mình cũng giống nhau chữ love đó. Bạn lớp tây còn mình lớp việt. Mai mốt bày vẻ mình có gì không hiểu thì đừng la mình ngu giống như cái anh trên kia mà tội hí.
em không thích cay cú. stop ở đây.

Thật tình em rất bức xúc. hôm bữa em định bỏ UG sáng chiến offer. Lên mmo lập topic xin cái bảng BS change id không cần gỡ, cả đóng yahoo pm, toàn là: 300k anh bán, 500k anh root cho, bạn cần BS à ? 200k mình share cho nhé,... Nói chung toàn chuyện tiền bạc.
bức xúc, e lên đây share free cho anh em nào cần. đã chung 4rum thì giúp được gì giúp đi, toàn tiền bạc. grrr
BẢNG BLUE ROOT CHIẾN OFFER: http://www.mediafire.com/folder/o6csw1svrh42h/GROUP_ANDROID
CÁI DÙNG ĐỂ CHANGE ID CỦA BẢNG BS TRÊN: http://www.mediafire.com/download/tax7ao2xw8251ds/android.rar

Mấy anh thấy có ích thì làm ơn đừng ném đá. Cấm ném đá với mọi hình thức. Share free, không có mục đích gì. Chỉ làm cho bỏ ghét. tks
tưởng có gì hot

a rin cũng pm giá 300k nè :D
proof đâu
Mình nói thật lòng 1 câu nhé, cái mớ thím share đây dùng để chiến android cách đây 1 năm về trước thôi, còn hiệu quả vs bây h hay ko thì cứ thử rồi biết

proof đâu
Mình nói thật lòng 1 câu nhé, cái mớ thím share đây dùng để chiến android cách đây 1 năm về trước thôi, còn hiệu quả vs bây h hay ko thì cứ thử rồi biết
à em nhầm, k phải a RIn bán giá 300k:D , tại e có nghe mấy anh em nói anh Rin là pro lắm - giỏi lắm - keo lắm luôn à :D. bảng này vẫn chém dc nha a. chơi paidtogift vẫn ok

proof đâu
haiz thượng tầng thì phát 1 năm trước là đúng rồi đại ka
hạ tầng như tụi e là nhờ thớt khai sáng cả :(

UG là ng xấu à a ? em ăn của PP,ebay chứ có ăn 1 xu nào của tụi a đâu ?
pro quá, cho anh theo chân với.. từ ngày nghĩ mmo đến giờ toàn bị vợ la mắng. đúng là sức mạnh của đồng tiền, đành phải lên đây than thân trạch phận xem có ai jup kiếm chút cháo sống qua ngày nè.hix

Bạn co
tải cái bs phía trên. rùi tải cái anriod.rar về.
cài BS xong, muốn change thì mở cái provip.exe lên. chọn tạo IMEI hay tạo GUID rùi chọn ok là xong, tắt BS vào lại là xong. :D
Bạn có thể hướng dẫn mình chơi cái này được không? Thanks bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week