[Share] FastConfigVPS Tool Config VPS siêu nhanh 1s

@dinhtai92dn tool ngon vãi bác ạ, thanks bác nhiều nhé
bác có làm được thêm chức năng nhập 1 đường link down trực tiếp 1 file zip rồi giải nén nó ra desktop luôn được ko. Nếu thế thì ngon quá, anh em thoải mái ném link vào là chạy thôi

hàng ngon quá, thank bác nhiều

@dinhtai92dn tool ngon vãi bác ạ, thanks bác nhiều nhé
bác có làm được thêm chức năng nhập 1 đường link down trực tiếp 1 file zip rồi giải nén nó ra desktop luôn được ko. Nếu thế thì ngon quá, anh em thoải mái ném link vào là chạy thôi
Okie. Ver sau sẽ nó thêm file txt đi kèm tool. Nếu trong file txt có mấy lịnk thì tool sẽ down hết về rồi giải nén :v

Mod lại 1 chút :D

Bitvise SSH mới update nên ko cài đc. Để mai update link bitvise cố định ko dùng link trang chủ.

Ver sau: active win 180day...
Còn gì bổ sung đi mấy chế

google chrome lỗi không cài được đến đấy bị dừng chả thấy làm gì nữa, net frame work 4 cung lỗi không làm gì

google chrome lỗi không cài được đến đấy bị dừng chả thấy làm gì nữa, net frame work 4 cung lỗi không làm gì
Chắc do mạng bạn sao ấy. Và nhớ tắt Esc nha. Vì tool tải chrome về mới cài. Mà tải lỗi thì ko cài đc

Hình như cài đến bitvise là dừng, cái bitvise phải cài manual, mấy tuỳ chọn đằng sau vì thế không cài tiếp. Cần thêm cái cài dropbox nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week