Matrix Share file exel (V1 - Test) tính số VIP khi đã up trong 90 ngày!

Status
Not open for further replies.
Thank bạn nhiều quá. Mình đã tìm ra chiến lược chơi cho mình rồi.
Chơi như bạn thì khoảng 17 tháng mình sẽ có hơn 3500$
Tính ra mỗi tháng kiếm được: 3500/17=206$
206.18000=3tr7 rùi.
Thế này thì hơn lương kế toán mình làm rồi.

Last edited by a moderator:
mới chơi nhg cái này bít rùi.chi ko hiu cách tính lợi nhuận của zeek từ vip thui

Trong file mình có chỗ cho các bạn tự để % lãi theo ngày đó (t3,4,5,6 mình để là 2%, T7,CN,t2 mình để 1%) nhưng các bạn có thể thay đổi sao cho phù hợp và sát với thực tế nhất!

Nhìn cái Exel ko hiểu tháng tứ 4 và 5. Nếu đã để 0% thì sau 3 tháng là đã hết vip rùi lấy gì đâu mà loài ra tháng thứ 6 để mà nuôi vip ?
P/S : Góp ý bạn nên để 2 cột khác nhau. Một là 0% và một là 100% bạn gộp chung thế này nhìn muốn loài 2 con mắt mà phải suy nghỉ kỷ lắm mới hiểu :binhsua46:

Nhìn cái Exel ko hiểu tháng tứ 4 và 5. Nếu đã để 0% thì sau 3 tháng là đã hết vip rùi lấy gì đâu mà loài ra tháng thứ 6 để mà nuôi vip ?
P/S : Góp ý bạn nên để 2 cột khác nhau. Một là 0% và một là 100% bạn gộp chung thế này nhìn muốn loài 2 con mắt mà phải suy nghỉ kỷ lắm mới hiểu :binhsua46:

-Nếu chỉ để 2 cột là 0% và 100% thì các bạn khác muốn để 80% hoặc 90% thì để vào đâu?
Mình để như vậy là để các bọn tự để % mua vip tùy theo ngày và tùy theo từng chiến thuật!
- Nếu để 0% 3 tháng thì số VIP đến tháng thư 4 trở đi là 0 rồi còn gì????? Chưa hiểu ý bạn bảo gì?

Có ai có file excel hay code gì đó tính lợi nhuận JSS khi tái đầu tư 100%, nhập ngày vào và ra số Pos, số ngày còn lại, lợi nhuận hằng ngày... không?
Mình nghĩ mãi không ra :-s

Có ai có file excel hay code gì đó tính lợi nhuận JSS khi tái đầu tư 100%, nhập ngày vào và ra số Pos, số ngày còn lại, lợi nhuận hằng ngày... không?
Ủa. Trong jss nó có bảng tính sẵn bạn kìa. bạn vào đó vọt 1 tí là biết lợi nhuận "tương lai" "tương đối liền ah.

Cái này trên 4rum có rồi mà, bạn tìm xem nhé, mình cũng ko nhớ nó ở chỗ nào nữa!
Mà trong site JSS cũng có cái bảng tính của nó mà!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week