Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

nguoichancuu

Junior
Reactions
216
MR
0.035
hơi chán và cũng rất buồn khi phải nói rằng gửi 4 cái thư nó mới nhận .. và nó nói rằng nó đã gửi tiền vào wmz cho mình nhưng từ hôm qua đợi không thấy .. sáng này bực mình gửi thư nói nó 1 hồi và gửi hình ảnh chứng cứ wmz không hề có gd hôm qua với nó và cả sc đã paid .. nhưng sau 1 tiếng vào ạc kiểm tra thì không vào được nữa ( các bạn tự hiểu nhé ) làm với nó lâu như thế giờ nó muốn loại bỏ mình rồi .. bên wed ng đầy người đã nói rằng thằng nó scam 1 cách rất hay .. nó sẽ thanh toán cho 1 số bạn .. những bạn đó sẽ chứng mình nó giả tiền .. còn những bạn được paid mà không có tiền trong ví .. thì thà nó thông báo 1 tiếng nhưng nó không hề thông báo , mà cứ im lìm lên mấy bác được paid nghĩ rằng mấy bác đó phạm quy định của nó ... ( theo được biết nó sẽ pay đủ số tiền mà nó định ra tuần này và những số tiền kia thì nó sẽ im lỉm .. những bạn paid mà không có tiền làm tiếp thì thiệt thòi tiếp , làm không công cho nó ... nhưng cũng có khi tuần sau nó lại pay cho các bạn , giống như nhốt các bạn cho đói rồi vất miếng mồi ngon để dụ lại các bạn ) hồi đó thì nó chưa đủ người nhưng giờ nó co 1 số người lam đông đảo lên nó có scam vài chục ạc thì những ạc đã được pay cũng chả để ý .. và coi rằng những ạc đó phạm quy định không được pay ..

còn vì sao mình lại ghi như thế này .. thì các bạn cũng hiểu rằng ạc này mình chơi với nó rất lâu rồi số tiền nó paid cho mình đã lên tới 900$ ~ , nếu như mình phạm rule của nó thì mình dẵ ra đi lâu rồi chứ còn kiếm được đến bây giờ àh .. ( nhưng có lẽ nó đẵ cho mình vào sổ để trảm mình rồi lên chả nói gì nỏi với nó nữa ) và ạc cũng ra đi rồi thôi thì chia tay nó luôn giờ có 1 số vốn rồi kiếm cái khác làm ...

Thế thôi mình khỏi gửi mail :D
Tình chưa kịp chớm đã tàn
Tay chưa kịp nắm mà nàng vội đi

Update.. Ngồi cả đêm code lại cái java.
ai từng mua tool của hoanvan thì pm yahoo mình giửi lại nhá..
fix timeout.. nodiss..
bật ra sever tự vào lại ..
auto het job thì thôi..
treo qua đêm.. đã tét ok..
chỉ 1 file duy nhất
Inbox hộ mình nhá, chiến nốt đống Gmail còn thừa mà nó không pay nữa thì thôi
Đang online trên ĐT không Inbox được :D

Last edited:

Ancol

Junior
Reactions
124
MR
0.043
Chat with me via Skype
Update.. Ngồi cả đêm code lại cái java.
ai từng mua tool của hoanvan thì pm yahoo mình giửi lại nhá..
fix timeout.. nodiss..
bật ra sever tự vào lại ..
auto het job thì thôi..
treo qua đêm.. đã tét ok..
chỉ 1 file duy nhất
Sao inbox không thấy reply bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505