Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

Tuần nỳ lại ăn quả cam :(

thấy có cái file js 1 link chạy ngon phết 1 gmai đc 0,5$ chạy 4 ngày dc 10$ mà rút thì tiền éo về cay thật
p/s bác nào mua gmail unver chiến cái này pm inbox mình nhé 1Z 50gmail chiến tẹt ga

$5 thì nó trả, trên $5 là quỵt luôn :( Làm hơn tháng rồi mới được chưa tới $20.
Đã ai gửi mail cho nó mà đòi được $ chưa ? Mình định mail phát.

Xin nói luôn là nó không scam...
là thành viên ưu tú nhất ticket dc nó reply là do các cậu chơi sai rule..
..............
Bây giờ chơi sai hay đúng nó cũng không band , vẫn chơi bình thường.. tiền vẫn lên.. nhưng không paid
Lý do nó làm vậy
Vì lượng người chơi ngày càng nhiều.. và do yêu cầu khắt khe của khách mua like
Nguồn lợi của web này chỉ hưởng 1 chút ít từ like thôi.. còn lại chủ yếu là cái link rút gọn
Nó sẽ dư ra được 1 chút tiền... Và để sàng lọc những người chơi xấu.. giũ lại nhưng người ưu tú nhất..
Chất lượng chứ không phải số lượng
..............
Mình có xin 1 acc của 1 bạn.. ac này không được paid..
sau khi qua tay mình 3 tuần.. tiền lên đều đều.. paid không thiếu 1 xu

@hoanvan nội dung mail cho nó thế nào vậy :(
Mình làm đúng như bác chỉ luôn mà không chịu paid mới đau :(

@hoanvan nội dung mail cho nó thế nào vậy :(
Mình làm đúng như bác chỉ luôn mà không chịu paid mới đau :(

Mình nói rồi.. Giờ nó không band..
Vì thế nguyên nhân chưa chắc đã do chơi sai..
Mà bắt đầu từ cái máy của cậu trước đã.. đã bị nó để ý và cho vào black list thì coi như xong

Mà bắt đầu từ cái máy của cậu trước đã.. đã bị nó để ý và cho vào black list thì coi như xong
Thế giờ giải quyết sao được nhỉ ? Không lẽ ... đổi máy :confused::confused:

Mấy hôm nay site toàn có <200 Job phải k cậu ? hay là do acc t bị làm sao k biết. Và lại hôm qua t nhận đc thanh toán từ họ nhưng mới đc 1 cái 5$, còn 1 cái 5$ trên site báo paid nhưng chưa pp k có. Giờ có nên contact hỏi họ k cậu ?

Mấy hôm nay site toàn có <200 Job phải k cậu ? hay là do acc t bị làm sao k biết. Và lại hôm qua t nhận đc thanh toán từ họ nhưng mới đc 1 cái 5$, còn 1 cái 5$ trên site báo paid nhưng chưa pp k có. Giờ có nên contact hỏi họ k cậu ?
Job mấy hôm nay ít quá .. Sáng nay 1 acc được 0.13 0.14$ à
Uh mấy bữa nay hơi ít job đang nản đây...
Nguyên nhân chính dẫn đến cái trường hợp cái paid cái không của 1 acc..
Là do.. dùng lại ip đã dùng qua..
Chò dù rs modem.. nhưng bạn nên hiểu nó chỉ có 1 mớ ip thôi.. rs rồi 1 lúc nào lại về ip đó
mà nhiều người chơi.. trùng ip nhau không paid là đúng rồi..
Nếu muốn chơi lại ip đó hay gmail cũ.. thì chỉ dc dùng cho 1 acc. k dc dùng cho acc khác..
......
Mình send tool và có suppst rs modem thay đỏi ip.. Nhưng đó chỉ là 1 cách chứ không pub nguôn ip ở đâu..
Cái này các bạn tự tìm lấy 1 nguồn riêng.. chứ rs modem loạn xạ lên.. trùng nhau là đương nhiên rồi

Uh mấy bữa nay hơi ít job đang nản đây...
Nguyên nhân chính dẫn đến cái trường hợp cái paid cái không của 1 acc..
Là do.. dùng lại ip đã dùng qua..
Chò dù rs modem.. nhưng bạn nên hiểu nó chỉ có 1 mớ ip thôi.. rs rồi 1 lúc nào lại về ip đó
mà nhiều người chơi.. trùng ip nhau không paid là đúng rồi..
Nếu muốn chơi lại ip đó hay gmail cũ.. thì chỉ dc dùng cho 1 acc. k dc dùng cho acc khác..
......
Mình send tool và có suppst rs modem thay đỏi ip.. Nhưng đó chỉ là 1 cách chứ không pub nguôn ip ở đâu..
Cái này các bạn tự tìm lấy 1 nguồn riêng.. chứ rs modem loạn xạ lên.. trùng nhau là đương nhiên rồi

Thank cậu đã chia sẻ. Mình chiến có 1 acc và mấy acc Gmail quay vòng thôi. Mình có 3 request nhưng về 2, còn hụt 1 mặc dù site đã thông báo paid chứ k phải pending cậu à. :(

mình cũng bị paid nhưng tiền k về. đã gửi mail cho nó ... không biết sao nữa. có 5$ thôi.
hoanvan pm mình cái nha bạn ơi

nếu tiền nó peding thì còn có cơ hội có tiền vào ví .. nếu paid mà tiền chưa về thì xác định là nó quyt luôn nhé .. còn cái kiểu trùng ip thì như bác hoanvan nói thì cũng đúng và cũng sai .. vì ví dụ nhu mình biết thì 100 người chơi thì có 60 người paid mà không có tiền .... nếu nói 60 người đó trùng ip thì xác xuất rất thấp vì ip vn nó rất nhiều và nhà mạng cũng có vài nhà chứ không phải 1 nhà mạng đôc quyền vn .. .. vì vnpt nhà mạng khuc vực nó ngay cạnh nhà mình nhé .. vì qua ngồi chơi và hỏi mấy ảnh đó .. và nói luôn nhé 1 bạn pm yahoo cho mình nói rằng 2 tuần bạn ấy treo chơi chơi mới có 5 $ .. khi pay cũng bị paid mà tiền không về ví .. mình hổi xài mạng gì bạn ấy nói fpt .. và mình hỏi bị lần đầu ah .. bạn ấy nói rằng bị 3 lần rồi .. :D mình chỉ có thể khuyên bạn ấy rằng nều vậy thì nghỉ mẹ nó đi . các bạn thử nói bạn ấy xác xuất trùng ip cao đến thế nào :oops: ..

thằng này cũng bẩn tính bổ mẹ chứ cái kiểu trùng ip sao ngửi đc cùng 1 cách làm như nhau mà 1 tuần paid 1 tuần ko paid chẳng phải là random câu khách sao.

nếu tiền nó peding thì còn có cơ hội có tiền vào ví .. nếu paid mà tiền chưa về thì xác định là nó quyt luôn nhé .. còn cái kiểu trùng ip thì như bác hoanvan nói thì cũng đúng và cũng sai .. vì ví dụ nhu mình biết thì 100 người chơi thì có 60 người paid mà không có tiền .... nếu nói 60 người đó trùng ip thì xác xuất rất thấp vì ip vn nó rất nhiều và nhà mạng cũng có vài nhà chứ không phải 1 nhà mạng đôc quyền vn .. .. vì vnpt nhà mạng khuc vực nó ngay cạnh nhà mình nhé .. vì qua ngồi chơi và hỏi mấy ảnh đó .. và nói luôn nhé 1 bạn pm yahoo cho mình nói rằng 2 tuần bạn ấy treo chơi chơi mới có 5 $ .. khi pay cũng bị paid mà tiền không về ví .. mình hổi xài mạng gì bạn ấy nói fpt .. và mình hỏi bị lần đầu ah .. bạn ấy nói rằng bị 3 lần rồi .. :D mình chỉ có thể khuyên bạn ấy rằng nều vậy thì nghỉ mẹ nó đi . các bạn thử nói bạn ấy xác xuất trùng ip cao đến thế nào :oops: ..
Uh nhiều nguyên nhân mà.. mình cũng nói giờ nó không band mà cứ chơi nhưng không paid
Vì thế rất nhiều nguyên nhân mà không biết từ đâu..
Mình thì tất cả mọi thứ đều mới.. không bao giờ sài lại ..
Vì thế mà 1 năm qua.. vẫn trụ đc với nó ..dù chơi 2-3 acc

Chơi cái này 1 đóng acc gmail bị band bên youtube hix. Thấy tool bác hoanvan nghe nói ngon quá, để cuối tháng nó mà gia hạn domain thì mua tút của bác này xài thôi :D.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back