Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

nếu tiền nó peding thì còn có cơ hội có tiền vào ví .. nếu paid mà tiền chưa về thì xác định là nó quyt luôn nhé .. còn cái kiểu trùng ip thì như bác hoanvan nói thì cũng đúng và cũng sai .. vì ví dụ nhu mình biết thì 100 người chơi thì có 60 người paid mà không có tiền .... nếu nói 60 người đó trùng ip thì xác xuất rất thấp vì ip vn nó rất nhiều và nhà mạng cũng có vài nhà chứ không phải 1 nhà mạng đôc quyền vn .. .. vì vnpt nhà mạng khuc vực nó ngay cạnh nhà mình nhé .. vì qua ngồi chơi và hỏi mấy ảnh đó .. và nói luôn nhé 1 bạn pm yahoo cho mình nói rằng 2 tuần bạn ấy treo chơi chơi mới có 5 $ .. khi pay cũng bị paid mà tiền không về ví .. mình hổi xài mạng gì bạn ấy nói fpt .. và mình hỏi bị lần đầu ah .. bạn ấy nói rằng bị 3 lần rồi .. :D mình chỉ có thể khuyên bạn ấy rằng nều vậy thì nghỉ mẹ nó đi . các bạn thử nói bạn ấy xác xuất trùng ip cao đến thế nào :oops: ..
Thằng này giờ 1 tuần nó chỉ paid có 5$ 1 acc 1 tuần thôi hay sao ấy cậu à, 1 ng bạn t cũng có 3 request nhưng chỉ đc 1, còn 2 cái paid thì k về ví.
Mấy tuần trước nó làm có 1 cái thì cái nào cũng về, mình tuần trc mới vào nên làm 1 cái về luôn, tuần này 2 cái thì về 1. mà công cắm máy mỗi ngày đc có hơn 1$ thôi ấy. bực thật :(
Giờ contact hỏi cũng k rep luôn. thằng này dở chứng gì nữa k biết :(

hóng lượt pay hôm nay, thấy nó gia hạn domain rùi. mua tút + gmail của bác hoanvan thôi =)).

tuần này request 5$ thôi, hi vọng dc pay

t mới chơi nên cần làm phiền mọi người chút là trang này chỉ paid vào mỗi thứ 2 thôi à, nếu mình paid trong tuần thì sao

sắp hết gmail được 15$ ko piết pay ko chuẩn bị mua it gmail nào bác @hoanvan
Ok.. hihi. Vẫn chưa thấy paid.. Hóng quá,.
hóng lượt pay hôm nay, thấy nó gia hạn domain rùi. mua tút + gmail của bác hoanvan thôi =)).
Mong là thế để em còn có tý việc mà làm.. đói nhăn răng rồi

oh yeah, pay rồi ae ơi

éo vào ạc được tưởng bị band ai dè lên wmz thì thấy nó pay cho 4.5 $ .. những 17$ vẫn chưa về .. nghĩ éo mẹ nó band rồi thì pay mình làm gì vào socail thử thì vào được .. lên thôi còn 3$ ổ trong lên thầm nghĩ éo có gì vừa làm vừa treo cũng chả chết ai .. thế là treo 1 phát đến chủ nhật .. mỗi lần pay .. rổi chỉ pay có 5$ không giám pay nhiều .. làm đến thứ chủ nhật .. thứ 2 không dám làm vì sợ AD nó lúc đó onlien lúc đúng mình đang làm rồi xem ip thì thấy trùng thì tiêu luôn lên sáng giờ không làm ( đang thử ngiệm xem coi ) mình cũng share cho thằng bạn và nãy nó tiền cũng về ví ...

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week