Help (share free) : Free VPS 12 thang 1 Core 2GB RAM 20GB SSD

Mọi người chú ý đây là free nhưng chỉ là free ban đầu thôi nhé . Đơn hàng là sẽ thanh toán trong tương lai nên trước sau gì cũng mất tiền Paypal phải very nên theo mình tốt nhất là Không login vào PP nhé không tương lai lại mất tiền oan .
PP k có tiền thì sao anh :D

PP k có tiền thì sao anh :D
Không có tiền vẫn được nhưng PP đó đã đc Verifiad . Mà PP đã Veri thì biết rồi đó chẳng lẽ veri xong bỏ không nạp $$ hay nhận $$ :D :D

Không có tiền vẫn được nhưng PP đó đã đc Verifiad . Mà PP đã Veri thì biết rồi đó chẳng lẽ veri xong bỏ không nạp $$ hay nhận $$ :D :D
Remove paypal sau đấy add paypal khác vào là được mà bác. Coi như là $2.9=12 tháng :D

Chưa chắc đã được 12 tháng đâu cậu ơi...

Nhưng 2.2$ cho 1 tháng cũng hạnh phúc rồi

Tiếc là Paypal chưa verri ~.~ nản

co ai biet lam sao de dung vps nay ko

co ai biet lam sao de dung vps nay ko
Bạn dùng VPS gì? Linux hay Windows có 2 loại cách đăng nhập trên win khác nhhau

Nếu bạn dùng VPS windows thì tìm Remote Dektop Manager rồi điền địa chỉ IP, Username, Pass vào là ok

Bạn dùng VPS gì? Linux hay Windows có 2 loại cách đăng nhập trên win khác nhhau

Nếu bạn dùng VPS windows thì tìm Remote Dektop Manager rồi điền địa chỉ IP, Username, Pass vào là ok
lấy dc vps ròi cau oi :D

Mọi người chú ý đây là free nhưng chỉ là free ban đầu thôi nhé . Đơn hàng là sẽ thanh toán trong tương lai nên trước sau gì cũng mất tiền Paypal . Mà thốn cái là PP phải very mới cho thanh toán Thằng này khôn lắm không chơi lại được đâu nếu PP bỏ thì login còn PP chính mình khuyên các bạn đừng login .
pp phải xác nhận pay thì mới đc pay chứ bác

Mọi người chú ý đây là free nhưng chỉ là free ban đầu thôi nhé . Đơn hàng là sẽ thanh toán trong tương lai nên trước sau gì cũng mất tiền Paypal . Mà thốn cái là PP phải very mới cho thanh toán Thằng này khôn lắm không chơi lại được đâu nếu PP bỏ thì login còn PP chính mình khuyên các bạn đừng login .
Thế à. đệch quất hẳn 3 cái pp chính mới akay chứ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week