Event Share host unlimited Lifetime!!!

Status
Not open for further replies.
Đã được bác Quang share host rồi :binhsua11: thanks sự nhiệt tình của bác với anh em :binhsua02:

mọi người dk đi nào ^^ hót share ko biet bao mật tot không

hi minh *** nak tự đâm domain =)) ngày nay làm 3 key win 7 key norton với vài em VPS gần 3000USD ^^

Quang ơi, còn cái host nào không share Mèo vs:binhsua01:

Cái chữ "Life time" của nước ngoài nó lừa tình vãi hà. Bảo hành trong vòng đời sản phẩm chứ ko phải là mua dùng đến khi mình die :-s

Cái chữ "Life time" của nước ngoài nó lừa tình vãi hà. Bảo hành trong vòng đời sản phẩm chứ ko phải là mua dùng đến khi mình die :-s

Mua dùng đến khi mình die mà giá bèo vậy á :m077: Bác khôn vừa thôi chứ, khôn như thể bao giờ mới chít :m070:
Nếu mua 1 lần sài cả đời chắc khoảng trên 6,7K cho host trọn đời, khoảng 50 năm :binhsua11:

lão C vui tính quá :m187:, life time của nó thì đợi serve nó die chứ biết làm sao :m025: chứ đâu có biết lúc nào nó die, nhưng chắc chắn sẽ trên 1 năm live :binhsua95:
à nói luôn host này mình mua gói master reseller mà ko thích đi sell chỉ thích đi share , ai bảo mình đâm cc thì vả vào miệng 100 cái giùm nhé, mua = tiền mặt nhé, ai thích thì dùng, mình chỉ share thế thôi ném gạch đi chổ khác chơi nhé.!!! Mình ko như những người đâm cc rồi thì sell giá cắt cổ đâu nhé.
Chúc vui :)

Thanks chủ thớt đã nhận , mà cho mình hỏi login cpanel chỗ nào ấy nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week