Spotlight Share info cho các bạn làm Offer

Các bạn commemt để lại Email và Country muốn lấy.
Mình sẽ send qua mail các bạn khi nào online 4rum, đừng pm yahoo nữa nhiều khi mình đang bận hoặc không ngồi máy nên không trả lời được, các bạn dùng lời lẽ khó nghe quá.
Nào là không có tool thì đừng bày đặt lập topic
Nào là bố đây hỏi chơi thôi chứ bố có đầy....vv..

Đính chính 1 lần nữa mình share info cho các bạn chưa có điều kiện mua tool để Get info hoặc các bạn thực sự cần đến, còn mấy bạn nào pm kiểu ném đá hay hỏi chơi cho có thì làm ơn đừng phá nữa.
Thanks...

Các bạn commemt để lại Email và Country muốn lấy.
Mình sẽ send qua mail các bạn khi nào online 4rum, đừng pm yahoo nữa nhiều khi mình đang bận hoặc không ngồi máy nên không trả lời được, các bạn dùng lời lẽ khó nghe quá.
Nào là không có tool thì đừng bày đặt lập topic
Nào là bố đây hỏi chơi thôi chứ bố có đầy....vv..

Đính chính 1 lần nữa mình share info cho các bạn chưa có điều kiện mua tool để Get info hoặc các bạn thực sự cần đến, còn mấy bạn nào pm kiểu ném đá hay hỏi chơi cho có thì làm ơn đừng phá nữa.
Thanks...
Vote cho ông anh hay giúp đỡ mọi người! Thanks anh vì đã nhiều lần được anh giúp rất tự nhiên!

Tập tành làm offer xin info UK về chiến. Nghe nói thu nhập của mấy bợn làm off UK 1 ngày 50-100$ nên mon men qua kiếm cháo dù là cơm thừa canh cặn cũng được mong được ngày 5-10$ để mua sữa cho con và mỹ phẩm cho gấu :binhsua43:
Mail: [email protected]

Tập tành làm offer xin info UK về chiến. Nghe nói thu nhập của mấy bợn làm off UK 1 ngày 50-100$ nên mon men qua kiếm cháo dù là cơm thừa canh cặn cũng được mong được ngày 5-10$ để mua sữa cho con và mỹ phẩm cho gấu :binhsua43:
Mail: [email protected]

đã send info cho cậu

bác co thể cho mình xin một ít info AU, GER & CA được không... tình hình là mình có xài tool của bác Whoo mà tool dạo này lỗi mà chẳng thấy bác Whoo onl gì hết, giờ info của 1 số nước đó hết bác có thì cho mình xin 1 ít xài đỡ qua ngày.cám ơn bác nhiều [email protected]

bác co thể cho mình xin một ít info AU, GER & CA được không... tình hình là mình có xài tool của bác Whoo mà tool dạo này lỗi mà chẳng thấy bác Whoo onl gì hết, giờ info của 1 số nước đó hết bác có thì cho mình xin 1 ít xài đỡ qua ngày.cám ơn bác nhiều [email protected]

Đã send info cho cậu.

- - - Updated - - -

pm yahoo mà ko thấy rep ko thấy send gì luôn mới ghê @@

Làm ơn xem đọc rõ topic giùm mình.
Để lại email + country minh online sẽ send.

Hôm qua có commemt topic kia sẽ share 1 ít cho chủ thớt kết quả khá nhiều bạn pm xin info nên lập cái topic xem có giúp được gì cho các member đang thiếu hoặc khong có hoặc khong biết hoặc có mà khong get được.

Hiện tai mình có thể Share info 9 Country: Australia - United Kingdom - United States - Canada - France - Spain - Germany - Italy - Poland

Mình không phá các dịch vụ bán tool hay cần lợi ích gì từ việc này nên phiền các bạn đừng ném đá chụp mũ mình.

" Gần tết bận quá nên không giúp các bạn nhiều được, giờ rãnh rỗi cho topic này lên để tiếp tục giúp được ai thì giúp "
Update thêm 2 country Italy và Poland

*** Các bạn commemt để lại Email và Country muốn lấy.

em xin 1 it info US co ssn+dob voi chu thot,mong tin bro
email cua e: [email protected]

- - - Updated - - -

pm yahoo đi nhé các cậu.

em xin 1 it ìno co ssn+dob voi chu thot,mong tin bro
email cua e: [email protected]

mình cám ơn cậu đã send info, cho tớ hỏi luôn cậu đang xài tool get info của ai vậy cho tớ cái địa chỉ được không???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week