Ask Share invitation code forum ophilia nào!

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Forums ophilia có thể coi là 1 site cực tốt gần ngang bằng với akiba :binhsua117: Tiếc là ko phải ai cũng có thể reg nick trên đó được. Lý do chính là invite code, chính vì thế mình động viên mọi người share invite code để ai cũng có thể post bài :binhsua17: Nếu ko thì share cho mình cũng được, có gì ai cần mình sẽ share invite code lại :binhsua95:Thankz nhiều

thằng này chiến oron đc. vừa bị BAN acc. nhưng còn vài cái dự phòng. có gì để tìm lại shảe cho ae

em vừa lập nik ở đây mà chưa biết cách nào lấy code invite cho các bác cả, ở đây hình như chỉ post clip với link Oron và FSn thì fai các bác nhỉ?ai chiến ở đây rồi chỉ cách post tránh bị baned với,vì các bác cũng biết là nik nó lập khó mà,nếu ok tớ sẽ nguyện làm ref! hii!

em vừa lập nik ở đây mà chưa biết cách nào lấy code invite cho các bác cả, ở đây hình như chỉ post clip với link Oron và FSn thì fai các bác nhỉ?ai chiến ở đây rồi chỉ cách post tránh bị baned với,vì các bác cũng biết là nik nó lập khó mà,nếu ok tớ sẽ nguyện làm ref! hii!

Đính chính lại, chỉ cho post Oron thui, FSN là bị banned đấy. Có gì muốn post FSN thì thỏa thuận với nó cho nó thêm vào Rule :D Kể từ khi đăng ký sau 60 ngày thì mình sẽ được 2 invite để mời người khác

---------- Post added at 07:40 AM ---------- Previous post was at 07:39 AM ----------

Nếu muốn làm ref Oron thì hỏi thử anh Nokia á ;))

Đính chính lại, chỉ cho post Oron thui, FSN là bị banned đấy. Có gì muốn post FSN thì thỏa thuận với nó cho nó thêm vào Rule :D Kể từ khi đăng ký sau 60 ngày thì mình sẽ được 2 invite để mời người khác

---------- Post added at 07:40 AM ---------- Previous post was at 07:39 AM ----------

Nếu muốn làm ref Oron thì hỏi thử anh Nokia á ;))

Cảm ơn nhiều!

ai làm ơn cho mình 1 invite 4rum này với ! mình mới chơi PTU oron ! cũng đc ~10USD / day ! nay mình mún reg 4rum này để tăng thu nhập ~.~ SV nghèo vượt khó mừh !!

mail: [email protected] thanks nhìu nhìu

nay vừa login vào thấy 5 invite nữa. Ai cần pm inbox nhá. Nếu mình ko reply lại có nghĩa là đã share hết rồi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,815
Latest member
kitudacbietpubg

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom