[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

Kai_it

Junior
Reactions
149
MR
0.001
vẫn còn chưa hiểu vụ check link và create report

chủ thớt có thời gian thì nên vài tính năng group job theo số tiền nhé, và di chuyển lên xuống thứ tự các job, để lỡ bữa nào ko có thời gian, ngồi làm job giá cao trước :)

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
góp ý về sof để phất triển thêm
1 - bạn có thể taọ thêm biểu tượng để biết job làm dc job này không ( thời gian 24h hiểu ý mình chứ )
2 - chỗ LIST JOB bạn nên để thêm nút EDIT cạnh nút delete .
3 - chỗ nút file bạn nên có thêm nút OPEN để ae ai có list job ngon thì share cái file TXT chỉ cần mở lên là xong

nếu bạn định phát truyển thêm phần mềm thì tạo thêm chức năng làm job luôn với giao diện thế này thì bạn có thể phát truyển lên

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
góp ý về sof để phất triển thêm
1 - bạn có thể taọ thêm biểu tượng để biết job làm dc job này không ( thời gian 24h hiểu ý mình chứ )
2 - chỗ LIST JOB bạn nên để thêm nút EDIT cạnh nút delete .
3 - chỗ nút file bạn nên có thêm nút OPEN để ae ai có list job ngon thì share cái file TXT chỉ cần mở lên là xong

nếu bạn định phát truyển thêm phần mềm thì tạo thêm chức năng làm job luôn với giao diện thế này thì bạn có thể phát truyển lên
1 - Chúa nào biết khi nào job được tính tiền mà ghi với chả chú ;)) làm đc thành siêu nhân mất :))
2 - Đã tốn khá nhiều time để đặt nút delete và rút ra kết luận: để chúng gần nhau ai làm nhanh dễ kick nhầm tốt nhất là cho chúng nó xa ra, mặc dù đặt gần thì bố cục đẹp mắt hơn.
3 - Add = tay hoặc copy vào thư mục cũng làm biếng thì thôi rồi =))

vẫn còn chưa hiểu vụ check link và create report

chủ thớt có thời gian thì nên vài tính năng group job theo số tiền nhé, và di chuyển lên xuống thứ tự các job, để lỡ bữa nào ko có thời gian, ngồi làm job giá cao trước :)

check link thì copy cái link trong URL của chrome, kick vào nút check là dc nó tự check và đưa ra thông báo. còn creat report thì có hướng dẫn ở #1, làm thử khắc biết
Còn job theo tiền theo loại gì gì đó cảm phiền bác copy ra vài bản mà quản lý. Creat mấy functions đó chỉ tổ tốn không gian soft

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Mình có 1 góp ý nho nhỏ thế này, mình thấy nút check kia không có hoạt động. bây giờ copy all ủls xong ấn vào nút check thì soft sẽ tự động thêm link vào lịch sử, như thế sẽ tiện hơn :)

Mình có 1 góp ý nho nhỏ thế này, mình thấy nút check kia không có hoạt động. bây giờ copy all ủls xong ấn vào nút check thì soft sẽ tự động thêm link vào lịch sử, như thế sẽ tiện hơn :)
Cái này hiện giờ phải copy link quảng cáo rồi bấm check mới dc. Nếu copy all urls thì nó sẽ hk bít đâu là link site cứ lưu tất dẫn đến lưu nhìu làm rối mắt chi bằng copy 1 link Ads của google rồi bấm check nó vẫn thêm link đó vào lịch sử như thường. Với lại 1 số bác bảo là link Ads của RU hay gì gì đó kick trùng vẫn trả tiền nên tớ hk bít sao đây. Pro vào cho ý kiến thêm về chuyện này nhé.
Thanks bác đã góp ý
Ôi té ra bác dinhbuu học FPT đà nẵng hèn j pro thế
mà hỏi chút làm sao ghi được tiếng việt thế lỗi xảy ra ở đâu
chuyển sang đọc và ghi kiểu nhị phân :)

Cái này hiện giờ phải copy link quảng cáo rồi bấm check mới dc. Nếu copy all urls thì nó sẽ hk bít đâu là link site cứ lưu tất dẫn đến lưu nhìu làm rối mắt chi bằng copy 1 link Ads của google rồi bấm check nó vẫn thêm link đó vào lịch sử như thường. Với lại 1 số bác bảo là link Ads của RU hay gì gì đó kick trùng vẫn trả tiền nên tớ hk bít sao đây. Pro vào cho ý kiến thêm về chuyện này nhé.
Thanks bác đã góp ý

chuyển sang đọc và ghi kiểu nhị phân :)

À không, bạn lập trình sao cho nó không lưu vào lịch sử các link như link tìm kiếm, link seo, ... chỉ để lại link Qc và link site thôi.
Giống Ru tool đó bạn, mình copy all url xong ấn report nó tự động thêm vào lịch sử link site và link GA :D
Qc gì mà trùng ? Chắc chủ job ko check kỹ thôi :|

À không, bạn lập trình sao cho nó không lưu vào lịch sử các link như link tìm kiếm, link seo, ... chỉ để lại link Qc và link site thôi.
Giống Ru tool đó bạn, mình copy all url xong ấn report nó tự động thêm vào lịch sử link site và link GA :D

link qc Tak.ru click trùng vẫn được trả tiền mà bạn,

@dinhbuu144: cái quảng cáo này không cần check nên em không cần để ý, chỉ cần check mỗi cái link GA thôi

Thì đó là cách làm của tớ nó thế thì tớ viết thế thôi. Mỗi ng mỗi kiểu làm việc mỗi kiểu lưu site mỗi kiểu check thao tác khác nhau chứ có như captcha log vào là đánh đâu. Có ng cũng bảo như soft thế là hợp lý ng lại bảo ko. vả lại có code nào nhận diện dc link nào là của google ads link nào của Tak ko nhỉ?
link qc Tak.ru click trùng vẫn được trả tiền mà bạn,

@dinhbuu144: cái quảng cáo này không cần check nên em không cần để ý, chỉ cần check mỗi cái link GA thôi
Thì link GA đó copy cái nào của GA rồi kick check thôi mà :( sau 1 tg lại xóa list check bên cạnh đó đi. E làm kiểu đó chứ ai bít dc ng khác làm kiểu gì mà code bây h chị :(
Vụ cái ảnh e sẽ sửa và bù chị cái thank :D
Biết mới hay. bữa nào rảnh viết vài code phá soft chơi :D
Code ko có mã hóa và share free thì có gì phá nhỉ :| decompile là xong mà . mà nhìn chữ ken nghĩ đến cái tên Minh Thành ;))
Java application with Nimbus look and feel, học java ở fpt à bạn:binhsua25:
uk fpt. Java dc mỗi 3 tuần còn lại toàn thứ gì đâu ko chả thích tẹo nào.hix như sáng này sẽ test môn Software Engineering mà lý thuyết lòng thòng đọc ko có vô. cầu trời cho đủ 4d!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week