[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

bỏ ý định này đi cậu, nếu cậu build được 1 cái tool auto hoàn toàn như người làm thì hãy tính, còn mấy cái ý tưởng này đừng đem ra áp dụng để cho anh em VN còn có cháo mà húp nhé, job thì đang làm ngon lành vài ba ngày lại mất đi một vài cái vì cấm ip VN rồi đấy

seosprint chuẩn bị đi :(

tình hình là giờ offer đói nhăn răng + rảnh rỗi nên muốn fix vài thứ. ae có coa kiến gì mời đóng góp nhé. có pro nào muốn cheat kiểu lưu các link ads với site gì gì đó lại và mở đồng loạt thì nói luôn nhé :)

Cheat kiểu này chết ngay =)), blakck list ngay và còn bị đề nghị BAN acc nữa đó.
Bạn chưa hiểu 1 tí gì về mấy cái này rồi.
Người ta có thể check từ tí 1 cái cách bạn làm gì trên site người ta. Bạn mở 1 link site người ta thì sẽ có nguồn gốc cái link mà bạn click từ đâu hoặc tự mở/tự surf. Còn quảng cáo, mỗi lần bạn surf site thì link ads trên đó nó thay đổi đó. Bạn lưu ý giúp và mong bạn tìm hiểu kỹ, đừng để đánh mất miếng cơm của mọi người.

Cheat kiểu này chết ngay =)), blakck list ngay và còn bị đề nghị BAN acc nữa đó.
Bạn chưa hiểu 1 tí gì về mấy cái này rồi.
Người ta có thể check từ tí 1 cái cách bạn làm gì trên site người ta. Bạn mở 1 link site người ta thì sẽ có nguồn gốc cái link mà bạn click từ đâu hoặc tự mở/tự surf. Còn quảng cáo, mỗi lần bạn surf site thì link ads trên đó nó thay đổi đó. Bạn lưu ý giúp và mong bạn tìm hiểu kỹ, đừng để đánh mất miếng cơm của mọi người.
mình cũng từng chơi seo nên cũng biết "chút ít" về nó chứ bạn:). chẳng qua là đang rỗi + lúc xưa có mấy pro pm bảo thêm chức năng đó vào ;))

tình hình là giờ offer đói nhăn răng + rảnh rỗi nên muốn fix vài thứ. ae có coa kiến gì mời đóng góp nhé. có pro nào muốn cheat kiểu lưu các link ads với site gì gì đó lại và mở đồng loạt thì nói luôn nhé :)
À cái này hồi hôm mình cũng mò mẫm bên .net C# ùi làm sắp xong auto ma mất laptop có chức năng tự động tìm kiếm SIte chủ theo từ khóa --> tự động mở số link yêu cầu rồi. Yêu cầu dinhbuu phải truyền vào các tham số ban đầu của jobs là: link job, site tìm kiếm, từ khóa, site chủ, số lượng site chủ, số luơng quảng cáo. Bửu làm sao làm bên java code đc chỗ tìm kiếm (vagex) cái site chủ với list kết quả tìm kiếm của các site tìm kiếm như gôgle, yandex,... thì coi như cũng gần hoàn thành auto ùi :D

Tình hình là mình cũng định viết lại cái tool trên nền C# để bổ sung những hạn chế của Java, thêm 1 vài chức năng cần thiết
Tuy nhiên có 1 bạn đã đi trước + hoàn thành tạm xem như là hoàn chỉnh tương đối ý muốn của mình, mặc dù ko phải Free như mình mong nhưng dù sao thì cũng ko bao nhiêu nên mong ae ủng hộ cho bạn ý xem như là công sức viết tool của bạn ấy nhé :)
mình cũng ngưng cập nhật các phiên bản của tool tại đây, các bạn qua đây ủng hộ bạn ấy nhé. có gì thắc mắc cứ comment tại đó luôn :)
tool mới này mặc dù mới dùng có đôi chút chưa quen nhưng về lâu dài sẽ rất có lợi cho thao tác của các bạn

topic tool mới:
http://mmo4me.com/showthread.php?85713-Tool-SeoSprint-moi-Tang-toc-do-va-hieu-qua-lam-viec-toi-da

1 lần nữa cảm ơn mọi người đã ủng hộ trong thời gian qua :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week