Help Share list 4r khủng cho AE Newbie =))

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Vào vấn đề chính là bác 3B vô tình thấy lại cái list 4r của 1 spammer gửi cho hơn 1 tháng ( nghe nói thế ) a ấy nhờ mình send lên đây cho mọi người . Rồi , bây giờ các newbie chuẩn bị đọc topic hd spam 4r đi nhé :D mục đích của bác 3B muốn thêm thật nhiều newbie spam 4r :D Xin hết

File name: 4r.txt File size: 208.56 KB <--- list 4r mình bỏ loạn xạ vào nên AE chịu khó lọc nhé chả nhớ cái nào chép vào rồi nên có trùng cũng đừng chửi mình
http://www.wupload.com/file/227182560/587_Templates.rar <-- temp của auto nào chả biết :D vì mềnh ko có chơi PTU :D . Bác 3B nhờ mềnh đi share list 4r càng nhiều càng tốt ,nên mình sẽ giúp bác :binhsua112: vì bác đã send 40$ tiền công . Hết nhiệm vụ rồi nhé bác 3B :D giờ thêm cái chữ ký nữa là xong :D

http://mmo4vn.com/showthread.php?14946-TUT-Huong-dan-newbie-choi-PTU&

<--- tìm đc cái TUT hướng dẫn SỜ BAM :binhsua72: . Đã nhận tiền nên cố gắng kiếm thêm cho vừa lòng anh :)) Hỏi tại sao a ko viết cho lẹ ( tại a có spam đâu mà biết , biết thì a hướng dẫn từ đầu rồi đâu cần nhờ e :binhsua112: ) Các Newbie tự đọc nhé , mình sẽ có gắng làm trong time sớm nhất :D Giờ cáp cạp đã :D Ai có list DLE hay gì đó thì share lên hết luôn đi cho newbie vào tập tành :binhsua72: chắc bữa nào bỏ time 2 ngày ra kiếm 4r rồi mình lọc cho AE Newbie những cái còn live nhé :D Hức hức , ko chơi PTU nhưng đọc tút hướng dẫn ở trên cũng hiểu đc cách kiếm 4r rồi :)).

Last edited by a moderator:
bác 5tin pm duiga32 em hỏi phát :-?
hix template gì mà không có file config thế này :|
up file config lên đi cậu :|

Nhặt trên wjunction khác là nhiều, nhìn là biết liền. Tốt nhất là các bạn newbie google để tìm list tốt nhất cho riêng mình.

p/s: templates là của multi poster, trong cái file rar mình cũng đc share hồi lâu rồi, chắc cũng lèo bèo thôi :))

Bác 3B có nhờ mình tìm kiếm 4r với DLE giùm newbie . Bác trả cho 50$ :D nhưng mà mình chưa làm , cái đó để từ từ nhé các newbie :D . Anh 3B giờ thu nhập hàng tháng từ cơ sở kinh doanh cũng vài tỉ 1 tháng là ít :D từ PTU cũng khoảng hơn 50k$/tháng thì phải :D . Ông anh họ mình có giao tiếp với bác 3B vài lần bên ngoài rồi :D nghe nói anh ấy rất đẹp trai mà còn sang trọng toát lên từ da thịt , trắng trẻo thơm tho :U Thôi giờ đi ngủ , phận ai nấy sống đi các bác đừng chọi gạch nữa , có bản lĩnh thì sống đc thôi như lời anh 3B nói . Mình nể a ấy lắm :D Mình chơi MMO nhưng chơi cái khác , PTU ko hợp với mình nên mình ko chọn nó từ đầu :D chúc các bạn có hướng đi sáng suốt :D

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:38 PM ----------

40$ tiền công :))

Vậy là ông ko biết a 3B chơi bên ngoài rất sộp rồi =)) nghe ông anh họ mình bảo a ấy chơi rất là đẹp . Ko cho thì thôi , chứ hợp gu rồi thì cho ko tiếc tay :D

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

đẳng cấp họ khác nên họ sống kiểu khác , mình lo phận mình thôi :D

những bạn kiếm tiền tiêu vặt hay dành dụm để mua vài món mình thích thì mới spam thôi, chứ đã xác định là nghề mà đi spam thì húp cháo là đúng :))

ko biết thế nào nhưng bác bé share thì các newbie cứ down về mà lọc thôi .
P/S : có cả zing ở trong nhé :binhsua52:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week