Help Share list 4r khủng cho AE Newbie =))

Anh 3B giờ thu nhập hàng tháng từ cơ sở kinh doanh cũng vài tỉ 1 tháng là ít từ PTU cũng khoảng hơn 50k$/tháng thì phải

lại là mấy cái trò vớ vẩn của mấy thằng rẽ rách =)) , sao tao khinh những thằng như vậy quá =)) , àh đễ tao coi mày sẽ làm đc thêm những trò trống gì nữa 3b àh =)) , cần ko send tao 50$ tao tìm kiếm 4rum vs DLE giúp cho =)) , hèn gì những a e tao nói về bản chất của mày quả ko sai , ko sai từng cm nào =)) , tầm thường còn hơn cả dân thường =)) , các bạn newbie hãy cám ơn Angel 3b này nhé =)) , còn mày mún 4rum nào nát thì cứ pmm a , a sẽ giúp thằng e mày =))

Công lọc tốn hơn công tìm =))
nếu bạn biết SEO thì biết làm thế nào Reg một lúc 3000 nghìn forum và tực active Qua giao thức POP ... tận dụng cái này !hãy quảng bá chính site bạn còn hơn !
Trong vài Năm tới... VN bị nuoc ngoài Tích hơp API chặn tất cả ... newbie VN làm hỏng hết mọi sự cuộc..

nếu bạn biết SEO thì biết làm thế nào Reg một lúc 3000 nghìn forum và tực active Qua giao thức POP ... tận dụng cái này !hãy quảng bá chính site bạn còn hơn !
Trong vài Năm tới... VN bị nuoc ngoài Tích hơp API chặn tất cả ... newbie VN làm hỏng hết mọi sự cuộc..

bạn nói clgt =)) mình ko hiểu =))

chuẩn ko cần chỉnh :binhsua03: , nói chung ai có site thì đi quảng bá site của bản thân mình còn hơn , còn list 4rum ở trên thì đễ cho cái thằng nào ko phải là ng` ấy cho nó đem về nhà nó làm kiểng đi =))

Last edited by a moderator:
bạn nói clgt =)) mình ko hiểu =))
pikmen [email protected]
bác Pikmen này bị Report vài nơi rồi! Em cũng biết đấy... thậm chí IP của bác ..user Site !
Còn Người mở ra topic này ..đóng phim hay lắm !...Nếu làm phim hay clip chắc cần bạn đấy !

pikmen [email protected]
bác Pikmen này bị Report vài nơi rồi! Em cũng biết đấy... thậm chí IP của bác ..user Site !
Còn Người mở ra topic này ..đóng phim hay lắm !...Nếu làm phim hay clip chắc cần bạn đấy !

thế à. Sao mình ko biết nhỉ :-S mà mình có nhiều acc sao bị report cái acc ko post bài nữa nhỉ =))

:binhsua39:

thế à. Sao mình ko biết nhỉ :-S

các bác có Spam thì dùng VPN giùm ! VN bị chửi nhiều quá..Tôi buồn quá...Từ ngày có thema mà nay tớ không dùng nó nhiều lắm !

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

1404 4rum :-S đã check live or die = tools

tất cả list đã bị report !Newbie tự làm từ đầu...Những forum bị report đều ra khỏi data của họ.. Trong đấy toàn spam cỡ bự ko đấy ..rồi ra đi tất...

:-S =)) seo site,Pr là chính, kệ thoai:))

các bác có Spam thì dùng VPN giùm ! VN bị chửi nhiều quá..Tôi buồn quá...Từ ngày có thema mà nay tớ không dùng nó nhiều lắm !

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

gần 1 năm nay ko spam = ip việt nam, cũng chẳng biết thema là gì nhé

thế à. Sao mình ko biết nhỉ :-S mà mình có nhiều acc sao bị report cái acc ko post bài nữa nhỉ =))
bác Site nước nào cũng có mặt ..từ china đến châu nam cực..đều thấy bác !Nhà bác dùng mạng FPT thì hãy cẩn thận tý !...

bác Site nước nào cũng có mặt ..từ china đến châu nam cực..đều thấy bác !Nhà bác dùng mạng FPT thì hãy cẩn thận tý !...

trong list forum chưa bao giờ có 200 cái live. Cách đây 1 năm thì làm j có vps mà post bài hả bác, cái nick đấy ngày xưa spam cũng khủng khiếp nên vào black list cũng là bthuong thoi :))

trong list forum chưa bao giờ có 200 cái live. Cách đây 1 năm thì làm j có vps mà post bài hả bác, cái nick đấy ngày xưa spam cũng khủng khiếp nên vào black list cũng là bthuong thoi :))

Vì thế nên em biết bác lâu rồi...Bác thu nhập cũng khá lắm ! chắc là vậy ! Bác thấy không..không phải spam là có $...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom