Help Share một số forum ngon nhất và post tay thật sướng cho anh em ptu

chả hiểu pó tay thằng mod đó luôn
bài viết đó liên quan gì đến xxx cả hjc mà nó lấy lý do như vậy
mà bác feathy này đào mộ ghê quá nhỉ, bác rảnh quá đi
bác lo chuyện của bác đi , quan tâm mình quá vậy bạn hjc

Dỗi rồi hả? :binhsua172:

cái thằng lol cùi bắp bày đặt lấy tên của Anonymous vào blog tao chi vậy, mày ko thích vào thì thui, vào thì đừng sủa bậy nha, mày seo giỏi thì kệ ****** mày
tao cùi bắp thì kệ cha tao mày sủa chi vậy

cái thằng lol cùi bắp bày đặt lấy tên của Anonymous vào blog tao chi vậy, mày ko thích vào thì thui, vào thì đừng sủa bậy nha, mày seo giỏi thì kệ ****** mày
tao cùi bắp thì kệ cha tao mày sủa chi vậy

chẳng hay ho gì dừng từ như thế:-<

chẳng hay ho gì dừng từ như thế:-<
bác nghĩ sao mà nó vào blog của mình mà chê như vậy, bác làm ptu bác cũng biết, share ở việt nam thì được bao nhiêu đâu, nó nghĩ nó là Anonymous hay sao mà lấy cái tên đấy rùi sủa vào chat box của mình , mẹ cha nó, mình mà biết nó là ai thì :binhsua08:

bác nghĩ sao mà nó vào blog của mình mà chê như vậy, bác làm ptu bác cũng biết, share ở việt nam thì được bao nhiêu đâu, nó nghĩ nó là Anonymous hay sao mà lấy cái tên đấy rùi sủa vào chat box của mình , mẹ cha nó, mình mà biết nó là ai thì :binhsua08:
chắc là thằng nghialh12 nó phá đó, thằng đó chuyên gia luôn :binhsua11:

bác kuteo ơi bác cho mình cái code blog bác đc ko bác , mình làm blog Abum Nhạc :D , đc thì bác gửi qua inbox cho mình nha :D
bác để lại yahoo hoặc pm yahoo kuteomientay đi, mình chỉ cho bác chỗ lấy, lần san bác cứ vào đó mà lấy rất nhiều code ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week