Help Share pic offer PTP relax

Bác thớt cho mình xin cái ID của acc đó đc ko. ID thôi ko cần pass
Tin hay ko tùy you. Share pic để ngắm giải trí xíu rồi thôi, chứ ko phải chứng tỏ pro hay bản lĩnh gì cả, nếu you muốn chứng tỏ you pro offer thì cứ tự nhiên ko tin hay tin mặc kệ. Ko quan tâm. 1 cái ID chẳng là gì, nhưng mục đích của topic là relax chứ ko phải so sánh tài, sai phương châm topic nên ghét ko cho.

Tin hay ko tùy you. Share pic để ngắm giải trí xíu rồi thôi, chứ ko phải chứng tỏ pro hay bản lĩnh gì cả, nếu you muốn chứng tỏ you pro offer thì cứ tự nhiên ko tin hay tin mặc kệ. Ko quan tâm. 1 cái ID chẳng là gì, nhưng mục đích của topic là relax chứ ko phải so sánh tài, sai phương châm topic nên ghét ko cho.

xin để cho mấy em mem nó xem rồi học hỏi bác ah, với xem để coi lại cách tụi mình làm sao mà chỉ lead 100-200 là cùng. ko phải ko tin mà cần có cái gì đó để a e có niềm tin ráng học hỏi, ráng tìm hiểu. bác cho ko cho thì thôi sao lại lấy bụng ta suy bụng người :|

xin để cho mấy em mem nó xem rồi học hỏi bác ah, với xem để coi lại cách tụi mình làm sao mà chỉ lead 100-200 là cùng. ko phải ko tin mà cần có cái gì đó để a e có niềm tin ráng học hỏi, ráng tìm hiểu. bác cho ko cho thì thôi sao lại lấy bụng ta suy bụng người :|

Nực cười. Tin ah? Muốn xem ah? Pic đó xem đi. Còn nếu ko tin thì học hỏi quái gì? Mỗi khi tôi dạo qua các topic offer để học hỏi, thì yk như là chỗ nào có you chen vào thì you đều cmt 1 cách xấc xược, "trên" người, luôn cố tỏ vẻ là pro, "hiểu biết", các bác chủ thớt mà you chen vào đều bị you chê này chê nọ, như vẻ họ còn thua xa you :)) Tôi thì ko thích cái dạng người như thế, bởi vì bụng tôi ko như thế, con người tôi ko như thế. Điều này càng chứng tỏ thêm là bạn offerstart đã nói đúng, you rất là "nguy hiểm", cái gì cũng "phán" được :))

Nực cười. Tin ah? Muốn xem ah? Pic đó xem đi. Còn nếu ko tin thì học hỏi quái gì? Mỗi khi tôi dạo qua các topic offer để học hỏi, thì yk như là chỗ nào có you chen vào thì you đều cmt 1 cách xấc xược, "trên" người, luôn cố tỏ vẻ là pro, "hiểu biết", các bác chủ thớt mà you chen vào đều bị you chê này chê nọ, như vẻ họ còn thua xa you :)) Tôi thì ko thích cái dạng người như thế, bởi vì bụng tôi ko như thế, con người tôi ko như thế. Điều này càng chứng tỏ thêm là bạn offerstart đã nói đúng, you rất là "nguy hiểm", cái gì cũng "phán" được :))

quote lại vài chỗ mình ăn nói xấc xược, chứng tỏ mình là pro, chê này chê nọ xem nào :)

quote lại vài chỗ mình ăn nói xấc xược, chứng tỏ mình là pro, chê này chê nọ xem nào :)
Muốn biết ah, cứ hỏi các bạn trong box offer hoặc các bạn toàn 4rum mà có hay vào thăm box offer sẽ biết ngay. Ah mà coi xem các bạn đó có tiếp you hay ko :)) Mình thì ko có thời gian rảnh đi tìm các thứ đó để show cho you coi, đâu có phải tay sai của you :)) Chắc cái bản chất đó thấm sâu vào you rồi nên h you ko biết cái cmt của you là như thế đâu, you đều nghĩ những cmt đó đúng tuyệt đối chứ gì :)) Nói lần cuối, nơi đây ko tiếp you. Nếu you vẫn ngoan cố vào càn thì tôi ko có thời gian tiếp đâu nhé. Bye

mấy 2pic kiểu này mod nên close là tốt nhất, lập ra toàn war nhau.

Muốn biết ah, cứ hỏi các bạn trong box offer hoặc các bạn toàn 4rum mà có hay vào thăm box offer sẽ biết ngay. Ah mà coi xem các bạn đó có tiếp you hay ko :)) Mình thì ko có thời gian rảnh đi tìm các thứ đó để show cho you coi, đâu có phải tay sai của you :)) Chắc cái bản chất đó thấm sâu vào you rồi nên h you ko biết cái cmt của you là như thế đâu, you đều nghĩ những cmt đó đúng tuyệt đối chứ gì :)) Nói lần cuối, nơi đây ko tiếp you. Nếu you vẫn ngoan cố vào càn thì tôi ko có thời gian tiếp đâu nhé. Bye

Muốn you quote lại để xem you hiểu biết thế nào là xấc xược, chứng tỏ là pro ..

Nếu you ko biết những thứ đó thì thôi vậy

@ Nói lần cuối, nơi đây ko tiếp you: câu này nghiã là: nhà tao thì tao là nhất, thằng nào ko theo tao thì đi ra ..

vô học và bá đạo, lấy bụng ta suy bụng người

Cứ tưởng you là người có ăn học

Thôi cáo lỗi đã phiền you ngồi trả lời. Mất time với you quá. Bye

Muốn you quote lại để xem you hiểu biết thế nào là xấc xược, chứng tỏ là pro ..

Nếu you ko biết những thứ đó thì thôi vậy

@ Nói lần cuối, nơi đây ko tiếp you: câu này nghiã là: nhà tao thì tao là nhất, thằng nào ko theo tao thì đi ra ..

vô học và bá đạo, lấy bụng ta suy bụng người

Cứ tưởng you là người có ăn học

Thôi cáo lỗi đã phiền you ngồi trả lời. Mất time với you quá. Bye

Lì vãi ra.Ngay từ tl đầu tiên về cái cmt của you là đã bảo rõ ràng đây là topic relax, mà you cứ vào đòi này đòi kia, sai phương châm topic, làm ảnh hưởng mọi ng vào relax, thì đáng lẽ ko tiếp you rồi. Lại cái kiểu khoa trương, văn vẻ "nhà..." =)) Nếu muốn nói thế thì nói rõ cho you biết, đây là "phòng ngắm pic relax" rồi thôi, chả phải phòng học, phòng luyện tập, you qua phòng khác mà làm thế. Hây dza... cái câu "lấy bụng ta suy bụng người" của you thật thích hợp cho you, đúng là càng ra vẻ "hiểu biết" như you thì chính you càng tự đấm vào mặt you" , chính cái cmt này của you đã cho thấy rõ you "trên người" rồi, you có "ăn học", còn bảo chủ thớt ko có ăn học :))

2 pro offer mà nên đứng chung 1 topic khoe hàng là hình như có chửi :) , tháng trước hình như có pro lập topic về toluna và 1 pro gì đó vào kết quả là Bùm bùm

Chán quá ! có tý cũng cãi nhau ! lâu lâu vào diễn đàng hóng hớt chém gió với chút mà thấy toàn cãi nhau !
PTP lam > 300 point la chuyện hoàn toàn ko quá khó tại thời điểm bây h (sock ngon , mang tốt + chút kỹ xảo) thớt không chém đâu nên ae có thể tin vào proof ! thớt show lên tý cho ae xem có hứng thú để làm thôi ! còn off thế nào thì mọi ngừoi nên tự tìm hiễu (bí quyết thì khó share :binhsua07: các pro trước giờ cũng tự tìm hiểu hết thôi ) ! vài tháng nữa thì chưa chắc mấy con off này còn sống với độ lead thế này ! chúc mừng năm mới nào ! :binhsua02:

2 pro thì sẽ k chung 1 nhà được.. nhưng mà lead hơi ác.

Chủ thớt rất muốn các bạn lên tinh thần khi làm off ấy mà.. cách là do con người nghĩ ra..nếu người ta có thành ý thì ko cần phải nói.. họ vẫn sẽ chỉ

chủ thớt có nhận dạy làm off ko?mình còn 200$ sẽ trả công cho bạn,hi vọng bạn giúp mình,có gì bạn inbox mình chi tiết nhé

chủ thớt có nhận dạy làm off ko?mình còn 200$ sẽ trả công cho bạn,hi vọng bạn giúp mình,có gì bạn inbox mình chi tiết nhé

pm yahoo mình cho tìa liệu mà học :) free

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom