New Share Site Có Offers Download Incentive Cho ai Thích Chiến

DownLoader

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hôm nay mình share cho các cậu 1 site có offer download có khoảng trục 20 con offer download giá từ 1.2 - 1.4 tỷ lệ cao phết mình làm 2acc ăn 1 tầm 4$ 1 acc. có 1 điều là nó check qua Proxstop socks mà lởm là deck được đâu. tớ thì cứ check qua của thằng nào có tracking qua proxstop là chiến được. Đây là site network Admin nào thích thì nhào zô mà chiến tớ ăn dc 3 tháng thôi tháng đầu 200 tháng 2 3k4 :))

Network adenergymedia.com hình như site này là subsite của expressrevenue.com ngày xưa nhưng làm offer cả non và incent. expressrevenue ngày xưa nó chỉ có incentive mà thôi.

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
adenergymedia.com
Alexa Traffic Rank: 16,348,165
expressrevenue.com
Alexa Traffic Rank: 19,017,847

Với tỷ lệ rank như thế này thì mình nghĩ chắc mấy net này chưa tồn tại quá nửa tháng . Search trên mạng thì ko thấy bất cứ thông tin gì
Vậy mà các bạn dám làm đến vài k usd . Các bạn làm dc mấy tháng rồi ah , tỷ lệ rank như vậy, net chưa tồn tại đến 1 tháng

tao nói là có khả năng, chứ ko khẳng định. Chưa gì đã đi chửi người khác

Thôi đi các cậu, mình share thôi ai làm thì làm ko làm thì kệ chứ liên quan j` đâu nhưng đó reg được = info việt nam mình đấy. KO tin thử đi :)) nó khó vì nó không cho VN chơi ai có khả năng làm được thì ngon ko được thì thôi làm thằng khác.

paynet2012

Junior
Reactions
53
MR
0.132
vãi :D

reg domain tháng 9/2012
xài hostgator

:D

Cái code net thì thuộc dạng ... ;))
ai bơm hả thằng ngu ngu thì câm đi biết j` mà nói. spam linh tinh. Ở đây mình nói là dc nhận pay thôi rank ko quan trọng vì nó mới opened dc mấy tháng thôi site usa mà. Nói chung là mình share thôi ai chiến thì chiến ko chiến thì thôi mà các bố cứ thử reg xem nó có dc không mới là quan trọng :)) rồi xem nó

Whois thấy info Canada mà bảo us. :|

Last edited by a moderator:

D3v1lxvn

Junior
Reactions
43
MR
0.096
Nhìn cái code net đã thấy lởm vãi :binhsua16: . Cái code ghẻ lở này lấy từ thằng pointleads , cpapublisher share free trên mạng mà ra chứ đâu .

Nhìn cái code net đã thấy lởm vãi :binhsua16: . Cái code ghẻ lở này lấy từ thằng pointleads , cpapublisher share free trên mạng mà ra chứ đâu .

Vãi đạn pro :)) cái code đó các bố bảo của cpapublisher =)) thế thì chú cũng chịu :)) đó các pro nào reg dc đấy!

- - - Updated - - -

vãi :D

reg domain tháng 9/2012
xài hostgator

:D

Cái code net thì thuộc dạng ... ;))

Whois thấy info Canada mà bảo us. :|

Chuẩn mem họ bên canada mà ai biết thằng expressrevenue thì nó cũng là tương nhau thôi. site đó mới opened nói chung là ai chiến thì chiến còn đâu kệ mẹ các pro :))

Vãi đạn pro :)) cái code đó các bố bảo của cpapublisher =)) thế thì chú cũng chịu :)) đó các pro nào reg dc đấy!

- - - Updated - - -

Thôi mình chả thèm cãi với bạn làm gì , nếu muốn biết thêm chi tiết thì hỏi mấy thằng mở dịch vụ cho thuê code net ấy =))
Mấy cái dạng code này toàn từ 1 nguồn cả mà thôi

Nono

Banned
Reactions
352
MR
0.000

- - - Updated - - -

Chuẩn mem họ bên canada mà ai biết thằng expressrevenue thì nó cũng là tương nhau thôi. site đó mới opened nói chung là ai chiến thì chiến còn đâu kệ mẹ các pro :))

site của cậu cậu thích active cho ai thì cậu làm :)) ko reg đc cũng đúng

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Chả ai rảnh clone đi quảng cáo ko công đâu .................. . Cẩn thận :binhsua10:. Nếu ko có gì mờ ám củng chả rảnh quảng cáo dùm rồi tự tranh cải , biện hộ dùm đâu .
Đều duy nhất chứng minh dc là net là net cùi >"< rank > 17 triệu . còn nó có scam hay ko kệ nó

Chả ai rảnh clone đi quảng cáo ko công đâu .................. . Cẩn thận :binhsua10:. Nếu ko có gì mờ ám củng chả rảnh quảng cáo dùm rồi tự tranh cải , biện hộ dùm đâu .
Đều duy nhất chứng minh dc là net là net cùi >"< rank > 17 triệu . còn nó có scam hay ko kệ nó
Nói chung là cùi hay ko thì kệ mẹ nó tớ làm dc pay thì tớ share thôi còn kệ các cậu làm hay ko thì thì tùy :)) tớ thấy nói chung là cùi =))

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back