Analysis [Share] Tip Ice Hockey Các Giải Lớn Châu Âu.

Status
Not open for further replies.
kèo tối nay ae chiến thế nào roài :binhsua10:

chủ thread có bít trang nào cập nhật kết quả ice hockey trực tiếp ko
mình theo kèo 10h nhưng bên bet365 ko có trận này

toàn pro. đánh cả hockey nữa. bó tay thật

Hi, thì hockey thì cũng như các môn khác mà bác cana. chỉ tại VN mình xa lạ với ice hockey nên ko ghiền thôi, mấy thằng châu Âu nó *** mạnh lắm.

:binhsua10:bác caichet hù em quá đánh over 4.5 lấy lại vốn không ngờ ra đi 1 chai của em

:binhsua10:bác caichet hù em quá đánh over 4.5 lấy lại vốn không ngờ ra đi 1 chai của em

sax, bác có xem trực tiếp ko ? nếu xem thì thằng nào cũng đánh thêm over 4.5 đó, nó cơ hội đối diện gôn hoài à. Cái này ko phải hù, mình oánh tiếp nó nên nghĩ zậyy, bác cũng hay nhỉ, nếu kết Under thì sợ gì thua. tùy tình hình chứ. hix, trách mình mà tội nghiệp

sax, bác có xem trực tiếp ko ? nếu xem thì thằng nào cũng đánh thêm over 4.5 đó, nó cơ hội đối diện gôn hoài à. Cái này ko phải hù, mình oánh tiếp nó nên nghĩ zậyy, bác cũng hay nhỉ, nếu kết Under thì sợ gì thua. tùy tình hình chứ. hix, trách mình mà tội nghiệp
xem live ở đâu vậy bác

" Nhấn Thanks khi win kèo " Có tạch thì đừng nói lời cay đắng chứ ;) ! 1 chai đáng là bao bạn ! Quất cú sao lấy lại ! Good luck :X

Trận đó cũng ko nằm trong tip nữa, chỉ *** live nó thôi. còn mấy trận nằm trong tip nếu thua nhiều thì mấy bác có thể trách. Thế này thì có lẽ đánh 1 mình tốt hơn. Quy luật của betting là có win có lose, vấn đề là win > lose hay ko ? Mấy bác là dân *** mà sợ thua thì mình pó chiêu.

đang gôm gia tài oánh trận thôi
còn 4 $ theo các bác oánh mấy kèo
thấy 4 kèo gôm đủ 4 $ luôn hay oánh 1 kèo :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member