Analysis SHARE TIPS BÓNG ĐÁ $1000 / NGÀY

Sinh hoạt tại diễn đàn này thấy ức chế ghê nhỉ :

Các bạn Mod đâu rồi, sao lại để mấy thành phần này vào chột hoài vậy ta .

Tối qua WIN hơn 10 trận, Lose có 1 trận. Không cám ơn mà ở đó ... chột hoài. Đúng là mấy thằng trẻ trâu :mad:

bạn đừng cố tỏ vẻ nguy hiểm nữa, chúng tôi biết và chúng tôi né hết. chẳng qua chỉ là cảnh báo cho những bạn mới thôi. bạn mà có tut win như vậy thì bây giờ bạn còn ngồi đây không?
p/s chắc giờ bạn đang lái con audi khỏe với bạn bè khi đêm tạo vừa win 5 củ lớn ấy nhỉ

Tinh thần share của thớt là ngon đấy,record chèn thêm thì cũng có site trong đống kia chứ không phải không.Mục đích của thớt thì chưa biết chính xác được,ae thấy có dấu hiệu như thanhbet thì né ra thôi,còn share để tham khảo thì tốt mà.

Đệt. Mình cũng theo dõi 1 site tip. Những tip buy của nó 30ngayf thì win đến 26 nhưng k buy nên k có j kiểm chứng cả. Tip free của nó đưa ra thì khá là chuẩn, bình quân 1 ngày 5 tip free thì win 3 tip trở lên. Tuy vậy chưa bao giờ oánh theo tip.

Không biết mục đích của thớt là gì. Giống thanhbet hay thantaitip thì anh em né hết đê. Đừng bao giờ PM hỏi han mà thớt có share thì anh em tham khảo thôi. Tiện đây show cái proof của việc không cần soi tip. Mục đích không phải là khoe khoang nhé các thánh, mục đích mình muốn là mong các bạn tự tin hơn vào bản thân mà ***. Trận này nhiều site tip đều chọn Chelsea -0.5. Kết quả Chelsea thua 3-0.
Vì thế tip các site đưa ra như mình nói đều là nhận định cá nhân. Nếu có chuyện trận nào site tip đưa ra cũng mua bán độ thì hẳn chủ các site tip đã gom tiền chơi hết roài.

Không biết mục đích của thớt là gì. Giống thanhbet hay thantaitip thì anh em né hết đê. Đừng bao giờ PM hỏi han mà thớt có share thì anh em tham khảo thôi. Tiện đây show cái proof của việc không cần soi tip. Mục đích không phải là khoe khoang nhé các thánh, mục đích mình muốn là mong các bạn tự tin hơn vào bản thân mà ***. Trận này nhiều site tip đều chọn Chelsea -0.5. Kết quả Chelsea thua 3-0.
Vì thế tip các site đưa ra như mình nói đều là nhận định cá nhân. Nếu có chuyện trận nào site tip đưa ra cũng mua bán độ thì hẳn chủ các site tip đã gom tiền chơi hết roài.
View attachment 34660
cứng đây

y như là mình biết chiều nay đề về con bao nhiêu mời các bạn đánh vậy :))

các bạn đừng vội ném đá,có site record láo cũng có site record thật,chọn hàng mà bem thôi.
sẵn đây cho mình hỏi, nên chơi *** trang nào, để tiền về vn dễ mà cũng khó bị anh "Công" tới nhà kiểm tra sức khoẻ =))

:D oh cuối cùng bác cũng vào hẳn đây post rồi - ở đây toàn dân mmo - họ ít khi *** lắm - nói chung là bác post thì cứ post - ko thì em post hộ cũng đc - facebook : ĐứcHyip

Thực tế thì thằng nào chơi theo tip rất ngu ngốc,có thể mấy bạn thần thánh hóa tip thì lại chửi mình,chứ chơi theo tip thì khác gì đưa tiền nhở thằng khác đánh giùm.Mà cờ bạc này vui vì cảm giác chọn đúng ,chứ éo phải vì lợi nhuận,vì lợi nhuận rất hiếm khi có.

Còn nếu ai muốn kiếm tiền từ cờ bạc thì cũng có cách,nhưng phải nhờ 1 tý may mắn,với 1 tỷ suất sinh lợi khá nhỏ thôi,ví dụ luôn :

2 tay vợt A và B thi đấu với nhau.

Set 1 odd cả trận của A là 2.2,odd của B là 1.8,chọn A

Xong set 1 A win,odd của A giảm xuống còn 1.8,odd của B lên 2.2 hoặc có thể hơn

Lúc này nếu chơi *** để lụm bạc lẻ thì xuống tiền B bằng với khoảng tiền đánh vào A ở đầu trận,và cũng chả cần quan tâm đến kết quả mà chỉ cần biết có ít nhất 1,1 so với tiền vốn
Nhưng vấn đề là dân cờ bạc máu me có ai vậy ko :D hay éo đánh thằng B mà xuống xác luôn thằng A.

Nói thật các thím,mình xem rất nhiều trận live,thấy tỷ lệ nó thay đổi phát ham,nhưng bên w88 nó khóa sổ sớm chứ ko đến phút chót như bên 365.

Nhiều khi vào set cuối,nhất là đang dằn co 4-4,mỗi trái giao bóng là tỷ lệ thay đổi ngay,nhập vào ăn chênh lệch cũng ngọt.

thực chất thớt cũng chỉ là người đi copy tip free từ các site kia mà thôi , mọi người đừng có ném đá thớt chi cho mệt. Thớt share tip thì mọi người cứ theo đó mà tham khảo, trùng thì chơi, thích thì chơi or thua quá cũng bám mà chơi , có người share tip là may lắm rồi.Có điều mọi người ko nên dại dột chạy đi mua tip làm gì, tip thì cũng có thắng có thua, người bán tip thì bao giờ cũng có lời, người thiệt chính là người mua tip. Thủ thuật của dân bán TIPS tớ quá rõ rồi . Chốt một điều đừng có tin vào bất cứ thằng nào nói, lấy gương của thanhbet2014 mà soi, xa hơn nữa có nguoinhen rồi, có rất nhiều kẻ đã lợi dụng box *** này để scam nên a em cẩn thận, nhất là newbie trẻ người non dạ

Thực tế thì thằng nào chơi theo tip rất ngu ngốc,có thể mấy bạn thần thánh hóa tip thì lại chửi mình,chứ chơi theo tip thì khác gì đưa tiền nhở thằng khác đánh giùm.Mà cờ bạc này vui vì cảm giác chọn đúng ,chứ éo phải vì lợi nhuận,vì lợi nhuận rất hiếm khi có.

Còn nếu ai muốn kiếm tiền từ cờ bạc thì cũng có cách,nhưng phải nhờ 1 tý may mắn,với 1 tỷ suất sinh lợi khá nhỏ thôi,ví dụ luôn :

2 tay vợt A và B thi đấu với nhau.

Set 1 odd cả trận của A là 2.2,odd của B là 1.8,chọn A

Xong set 1 A win,odd của A giảm xuống còn 1.8,odd của B lên 2.2 hoặc có thể hơn

Lúc này nếu chơi *** để lụm bạc lẻ thì xuống tiền B bằng với khoảng tiền đánh vào A ở đầu trận,và cũng chả cần quan tâm đến kết quả mà chỉ cần biết có ít nhất 1,1 so với tiền vốn
Nhưng vấn đề là dân cờ bạc máu me có ai vậy ko :D hay éo đánh thằng B mà xuống xác luôn thằng A.

Nói thật các thím,mình xem rất nhiều trận live,thấy tỷ lệ nó thay đổi phát ham,nhưng bên w88 nó khóa sổ sớm chứ ko đến phút chót như bên 365.

Nhiều khi vào set cuối,nhất là đang dằn co 4-4,mỗi trái giao bóng là tỷ lệ thay đổi ngay,nhập vào ăn chênh lệch cũng ngọt.

Đây là buôn com à pro

Đây là buôn com à pro

Chả biết gọi là gì bạn ơi,nhưng chơi kiểu mình nói thì khả năng kiếm ăn an toàn đôi chút chứ ko hẳn là đỏ đen,vì chỉ cần biến động 1 tý trong trận thôi là mình có lợi rồi,gì thì gì chứ cờ bạc nó ảo lắm,có nhiều trận thấy cầm chắc tiền trong tay mà lại vụt mất :D

Gợi ý cho bạn nếu muốn test thì cứ xem trận nào đang 4-4 hoặc 5-5 ở set 1 ấy,chắc chắn sẽ có nhiều điều hay.

Còn chơi set 3 nhiều khi ức chế bỏ mịa,vì cái web mình chơi nó hay khóa sổ lắm.

TIPS cập nhật rõ ràng mỗi ngày cho anh em.

Sao mấy cha cứ chột gậy bánh xe hoài vậy.

Mục đích tôi là quảng bá cho cái site, có được không ?

Tôi bỏ 1 đống tiền mua TIPS về chơi, và share lại cho mọi người....

Không đi LIKE giúp 1 phát mà ... đi đâm chột kiểu này.

Mod mà không xử lý mấy tình trạng này thì BOX betting không bao giờ phát triển đâu, chân thành góp ý với anh em BQT đó

Thanks all

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week