♥♥♥Share tool auto post ad ZEEK♥♥♥

Nó mà biết có khi ban ac hết , nhất là mấy bác ham cheat nhiều ac kaka

Nghi ngờ tool này sẵn tiện đăng nhập zeek sẵn gửi thông tin cho chủ thớt luôn !!!
@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

Post tay fake ip cho nó lành !!!!
Gian chỉ có chết !!!

tools rất có ích cho ai có hàng chục acc zeek !!

vài chục acc rồi vài chục máy luôn hả bác!

Nghi ngờ tool này sẵn tiện đăng nhập zeek sẵn gửi thông tin cho chủ thớt luôn !!!

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

Gian chỉ có chết !!!

Ko xài thì đừng ném gạch kiểu đấy nhá, thế cậu muốn thu phí cho 'an tâm' hơn àh :|

Mỗi ngày bỏ ra 1 phút để post. cám ơn chủ thớt đã share tool. Mình không dám dùng đâu =>BAN là tan tành. :binhsua01:

Cho hỏi mình ra wuan net tạo nhiều acc rồi ở nhà dùng Tool nào post nhiều ads cho nhiều acc có bị ban k

Mỗi lần post ad phải change IP và clear cookies IE nếu ko sẽ ăn ban ;)

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Ver mới 7/4
Download[ngày 07/04 - cho điền title + view balance] http://www.mediafire.com/?6pfmk762xf8cv6n

Gian chỉ có chết !!!
Không yêu đừng nói lời cay đắng nhé ;)) Con nào xài antivirus thì cứ kiểm tra ko việc gì phải dìm hàng ;))
Up phát cho sếp ;))

Bác này là vô đối chế tool. Mà bác làm thế hóa ra là hại Zeek VN rồi :(

Hại hay lợi đây nhỉ , hồi sau sẽ rõ . Mình hem chơi zeek kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week