share Tool boot click linkbucks

3 tool em vừa post 2 cái dành cho adfoc.us( cái này có proof của haucongkhanh)
Cách xài 2 tool adfoc và linkbuck cũng gần giống của chienthanh post chỉ khác là:
Tạo file link.txt bỏ link linkbuck vào
Tạo file sock.txt đẻ cho sock vô

bạn cho hỏi là adfoc.us thì tạo bao link thì mới nhanh có $$$$$$$$$ đc nhỉ hay chỉ cần 1 link thôi

Không dùng máy ảo ok mà bấm chư hide trong tool của anh ami đó

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

bạn cho hỏi là adfoc.us thì tạo bao link thì mới nhanh có $$$$$$$$$ đc nhỉ hay chỉ cần 1 link thôi

ADFOC.US tạo cỡ 5 link là được . EM cũng mới chơi cái này

3 tool em vừa post 2 cái dành cho adfoc.us( cái này có proof của haucongkhanh)
Cách xài 2 tool adfoc và linkbuck cũng gần giống của chienthanh post chỉ khác là:
Tạo file link.txt bỏ link linkbuck vào
Tạo file sock.txt đẻ cho sock vô

thế 2 tool này ko dùng đc proxy hả bạn , mà cái adfoc này tạo link ra sao ? cái này mới quá hướng dẫn chút nào :D

thế 2 tool này ko dùng đc proxy hả bạn , mà cái adfoc này tạo link ra sao ? cái này mới quá hướng dẫn chút nào :D
cả 2 tool đều có thể xài proxy . Nhưng tool adfoc.exe chạy nhanh hơn. còn adfoc v1.02 nó bị chèn code chạy 5 link của người viết ra tool. Ai biết code thì gỡ giùm anh em.
Cách tạo link rút gọn cũng giống adfly . Copy 1 link bấm shrink sẽ ra llink rút gọn

Last edited by a moderator:
cả 2 tool. File adfoc.ex thì dùng proxy hoặc có thể cắm trên vps để ra ip mỹ. Theo em nên xài tool adfly v1.02 dùng sock
Cách tạo link rút gọn cũng giống adfly . Copy 1 link bấm shrink sẽ ra llink rút gọn

nếu ko có VPS thì chạy trên máy cũng đc nhưng mà hiệu quả ko cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week