Solved Share Tool BOTZ không cần đăng nhập và tool điều khiển

Tool có keylog nhe , vừa tải tool về đăng nhập thì có ai login vào tk yahoo mình :)
Ai mà bạn ko đoán ra à?

Tool có keylog nhe , vừa tải tool về đăng nhập thì có ai login vào tk yahoo mình :)
Bố láo, đời tôi chưa biết hại ai bao giờ nhé, không thằng nào đi verify nick, đóng bảo hiểm rồi đi hack hiếc của người khác cả đâu, không tin tưởng thì không nên dùng, mà đã dùng thì đừng có kêu. Đưa được bằng chứng là tôi vào nick của bạn hoặc làm thiệt hại cho bạn cái gì, tôi sẵn sàng gỡ bỏ tool và bồi thường cho bạn.

Bố láo, đời tôi chưa biết hại ai bao giờ nhé, không thằng nào đi verify nick, đóng bảo hiểm rồi đi hack hiếc của người khác cả đâu không tin tưởng thì không nên dùng, mà đã dùng thì đừng có kêu.
chắc troll thôi mà bác:D

Bố láo, đời tôi chưa biết hại ai bao giờ nhé, không thằng nào đi verify nick, đóng bảo hiểm rồi đi hack hiếc của người khác cả đâu, không tin tưởng thì không nên dùng, mà đã dùng thì đừng có kêu. Đưa được bằng chứng là tôi vào nick của bạn hoặc làm thiệt hại cho bạn cái gì, tôi sẵn sàng gỡ bỏ tool và bồi thường cho bạn.
Sếp ơi cho hỏi em muốn cái x,y max là bao nhiêu nhỉ

2 > 1 thì mới cập nhật chứ.
Cập nhật xong thì phiên bản hiện tại là 2
sau cập nhật khác nữa thì phải đặt là 3
Đặt nhỏ hơn ko nhận đâu nhé
Bạn ơi...bản trên đã có bản cập nhật chưa ạ? Ý m là bản bạn cho dow xuống là bản mới nhất rồi đúng k ạ?

Mình chưa hiểu rõ lắm, có phải tool này mình cái hết lên vps, khi một vps của minh update link mới sock mới số thread thì toàn bộ tool tthansp trên vps mà cài cái botz này đều được update link ssh thread mới phải ko nhỉ,

vãi thánh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom