Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

Tốt hơn là bạn tìm cách nào để anti ko nhầm nữa rồi phát triển tiếp, hứa sticky luôn.

kis cũng báo phần mềm nguy hiểm . vì kis ko chuyên để diệt key log nên đến bước đó thì cũng ko dám cài ra luôn *_*

Tốt hơn là bạn tìm cách nào để anti ko nhầm nữa rồi phát triển tiếp, hứa sticky luôn.
việc Code tools, rồi crypt lại = các chương trình nén để chống crack.nên việc nhận dạng nhầm là bình thường,nói thế cả cái ptupro còn đầy virus kia kìa.nói chung cả 2 đều sai,ông kia đặt nick Vuadapass~~>>gây mất tin tưởng.Còn mod thì ko có chuyên môn.

Vấn đề là vẫn ko được làm rõ chuyện kis nhầm hay ko nhầm, chưa có cách giải quyết.

Mod OnlyC chỉ vì an toàn cho các bác thôi

dùng máy áo mà test đi các bác

vuadapass trước là cao thủ hack game online, giờ chuyển qua viết tool à !@@ sao nhiều ng đổi nghề thế nhỉ :D
nếu thực sự là vuadapass thì chắc cái tool xài CT pack winlic hay VMP rùi, nên mới bị báo là virus đó mà :))

Last edited by a moderator:
việc Code tools, rồi crypt lại = các chương trình nén để chống crack.nên việc nhận dạng nhầm là bình thường,nói thế cả cái ptupro còn đầy virus kia kìa.nói chung cả 2 đều sai,ông kia đặt nick Vuadapass~~>>gây mất tin tưởng.Còn mod thì ko có chuyên môn.

Không có chuyên môn ko phải là sai :-s
Chịu, mình ko có chuyên môn nên chỉ biết quét virus và cảnh báo member.

Vừa test,thấy reg vbb khá tốt.Còn mấy cái kia chưa ổn lắm. Có lẽ là nhận lầm thôi.Sẽ unban. ;)
P/s:Cái kiểu hiện captcha hay ghê,hơn các auto khác. ^^

vừa test untitled.jpg
chắc là không có keylog . chỉ hơi lăn tăn con Heur tí . trước mình chơi võ lâm toàn test keylog bằng trang này

Mình thực sự đã bó đỡ với các phần mềm anti-virus

Hôm nay mình up thử bất kì soft nào viết bằng VB6 Compiled in Native code lên VirusTotal.com cũng đều bị VBA32 báo là Trojan.VB cả. Ngay cả một file exe trắng tinh chưa viết dòng lệnh gì vào nó cũng báo như vậy.
Mình thử chuyển sang chế độ P-Code thì không bị báo virus nữa nhưng mình cứ thêm reference thư viện WinHTTP của window vào là nó cũng báo ngay Trojan. Mà thư viện đó là phần cốt lõi trong phần mềm của mình. Ai biết lập trình VB6 có thể kiểm nghiệm cùng mình !

Mình chỉ có thể giảm thiểu số trình diệt virus nhận dạng nhầm xuống còn 1 (còn cái VBA32 cùi bắp thì mình đã khó chịu với nó lắm rồi)

Đây là bản Portable, vẫn nguyên phiên bản hôm qua, mình chỉ nén lại các file đã cài đặt và không dùng Setup nữa. File Setup bị một số Anti nhận dạng nhầm là KeyLogger.

http://www.mediafire.com/?hp9dh6kackd16m2

Kết quả kiểm tra virus:
Code:
File name: Forum Poster 2011 - Portable.zip
Submission date: 2011-09-21 02:35:14 (UTC)
Current status: finished
Result: 1/ 44 (2.3%)

Scan all folder : http://www.virustotal.com/file-scan...215bb8070cd6c98fca5915bb7c41ec423c-1316572514
Scan .exe file : http://www.virustotal.com/file-scan...6dd460e1170ab2fe51cd183495f234b84b-1316569346

Các bạn sử dụng các phần mềm diệt virus tốt hơn như Kaspersky, BitDefender, Avast thì quét lại giúp mình nhé.

ko reg duoc 1 lan nhiu 4r ah
Được anh à, em kéo một list 250 forum rao vặt của VN rồi ấn Register là được luôn 250 cái captcha cho anh gõ.

tóm lại cứ dùng trên máy ảo, tool good post tẹt bô

à mà có hẹn h post k nhỉ chủ topic?
Cám ơn anh, em sẽ thêm chức năng này sau.

post gud nhưng chưa có cái reply
có Reply mà anh!

mới tập tành vb, share code tham khảo dc ko pro
Em viết 3 tháng mới xong đó anh, anh nhìn đống code kia ít cũng 10k dòng :|

Vừa test,thấy reg vbb khá tốt.Còn mấy cái kia chưa ổn lắm. Có lẽ là nhận lầm thôi.Sẽ unban. ;)
P/s:Cái kiểu hiện captcha hay ghê,hơn các auto khác. ^^
Cám ơn anh, em sẽ cố gắng hoàn thiện lại phần mềm. Anh có thể nêu các website mà nó post chưa tốt em sẽ fix lại ngay!

Last edited by a moderator:
ko, mình cần cách thức gởi và nhận thôi, lúc trc mình cũng viết cái, mà dùng Webbrowser,chạy nó hay bị lỗi và nặng quá
Để gửi và nhận gói tin, bạn có thể sử dụng các thư viện Winsock, WinInet (hỗ trợ tốt GZIP, Deflate, Cookies) , WinHTTP (Hỗ trợ cookie yếu, không hỗ trợ GZIP & Deflate). Còn dùng WebBrowser thì không ổn đâu bạn à.
bạn có thể tham khảo thêm ở đây :
http://social.msdn.microsoft.com/Forums/en/vcgeneral/thread/1c2c81b1-7859-40bb-8f98-bd3b9e29bc1b

Hoặc có thể tự tạo Raw Socket bằng API, bạn tham khảo trên google nhé !

Mod có cách nào sửa lại tên nick cho mình được không, mình nhỡ dùng nick vuadapass rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week