Share Tool W-I!

Bác nào rành tiếng Nga sang 4rum nó xem có thông tin gì về tool lộ trên 4rum nó chưa :)

Có nên build và share data ko bác lehongphongvt, theo mình thì là ko, vì các các data sẽ giống nhau và rất dễ bị phát hiện, nếu build mỗi người 1 bộ data, 1 link riêng thì mới đc đúng ko bác :)

Có nên build và share data ko bác lehongphongvt, theo mình thì là ko, vì các các data sẽ giống nhau và rất dễ bị phát hiện, nếu build mỗi người 1 bộ data, 1 link riêng thì mới đc đúng ko bác :)

Bác đã tới Úc rồi à :D
User: Lehongphongvt và VNo0L đều là của anh mình hết. Trước khi đi mình dc giao nhiệm vụ là lo vào trả lời thắc mắc và active cho các bạn sử dụng tool! Khoảng tuần sau anh sắp xếp yên ôn bên đó xong sẽ tiếp tục công việc... :binhsua10: Vì các bạn mà ảnh lươm cái laptop của mình theo rồi
Bác giúp mình một vé với
524190959
Thanks
Đã active cho bạn!

Mình rất cảm ơn và cảm phục 2 anh em nhà c, hết mình vì mọi người, vì công việc :)

như thế này là vào thẳng blog của bọn nga chứ ko thông qua 1 trang tìm kiếm nào( google, yandex..) phải ko? nếu đúng như vậy thì nó có chấp nhận ko vì tất cả các job bọn nga đều bắt mình đi đến blog của nó thông qua 1 trang tìm kiếm nào đó, thậm chí nó ko dám viết hết tên blog của nó vì sợ mình đi thẳng đến đó mà ko qua trang web tìm kiếm?

ai làm rồi cho ý kiến về kết quả xem sao, dạo này blacklist nhiều quá, mặc dù click ko trùng ads

---------- Post added at 01:11 AM ---------- Previous post was at 01:09 AM ----------

thôi cứ thử xem sao
chủ thớt active hộ cái: 3415197521
thanks

như thế này là vào thẳng blog của bọn nga chứ ko thông qua 1 trang tìm kiếm nào( google, yandex..) phải ko? nếu đúng như vậy thì nó có chấp nhận ko vì tất cả các job bọn nga đều bắt mình đi đến blog của nó thông qua 1 trang tìm kiếm nào đó, thậm chí nó ko dám viết hết tên blog của nó vì sợ mình đi thẳng đến đó mà ko qua trang web tìm kiếm?

ai làm rồi cho ý kiến về kết quả xem sao, dạo này blacklist nhiều quá, mặc dù click ko trùng ads

uh đúng rồi đó nó có check là phải đi qua trang search thì phải

Vậy thì việc sửa cũng đơn giản thôi :) data của 1 job có 3 url công việc, mình chỉ cần thêm 1 thành 4 và dòng 4 sẽ là link search, vậy là đc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back