Share tools change all info BS 8.9 8.7 8.11 + tut android.

Status
Not open for further replies.

drag0n

Junior
Reactions
69
MR
0.490
Hiện mình đang có tools change all info của BS 8.6, 8.7, 8.9, 8.11. Sắp tới sẽ có cho bản 9.4 (hiện mình đang edit gần xong). Ai cần pm yahoo hay kết bạn facebook mình share cho :), nhưng mà share đi thì có share lại nhé.Share tools đi nhiều nước các apps thông dụng như tapcash, micon.., đặc biệt có tools BS cheat để chơi tapcash và 1 số tools khác kể cả code phát hiện và chặn giả lập BS:)).
Sắp tới sẽ có tut hướng dẫn, truyền hết tất cả kinh nghiệm mình chiến android. Đảm bảo sẽ lead hết tất cả các apps kể cả net. Android giờ đã nát mà các bác đã làm cho nó nát thì thôi em cho nó nát.Ghét mấy kẻ hất nồi cơm người khác :)) nên giờ mình hất luôn :)).

có ai được trả lời chưa :(;):);):(:mad::mad::confused::cool::p:D:D:eek::eek::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:o_Oo_O

Hiện mình đang có tools change all info của BS 8.6, 8.7, 8.9, 8.11. Sắp tới sẽ có cho bản 9.4 (hiện mình đang edit gần xong). Ai cần pm yahoo hay kết bạn facebook mình share cho :), nhưng mà share đi thì có share lại nhé.Share tools đi nhiều nước các apps thông dụng như tapcash, micon.., đặc biệt có tools BS cheat để chơi tapcash và 1 số tools khác kể cả code phát hiện và chặn giả lập BS:)).
Sắp tới sẽ có tut hướng dẫn, truyền hết tất cả kinh nghiệm mình chiến android. Đảm bảo sẽ lead hết tất cả các apps kể cả net. Android giờ đã nát mà các bác đã làm cho nó nát thì thôi em cho nó nát.Ghét mấy kẻ hất nồi cơm người khác :)) nên giờ mình hất luôn :)).
PRO muốn share lại cái gì thế.

lead het tat ca cac app. That la pro. Vao hong thoi anh em. Thang nao chem gio an cuc

lead het tat ca cac app. That la pro. Vao hong thoi anh em. Thang nao chem gio an cuc
Dự là có người chuẩn bị ăn cức :D

chỉ cần up thêm vài cái proof là mọi người có niềm tin ngay :D

Share đi rồi share lại, tớ chả có gì để share lại ngoài tấm thân của tớ thôi. Thớt nhìn avata của mình được không, nếu được thì cho tớ địa chỉ khách sạn nhá :( :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week