Share tools change all info BS 8.9 8.7 8.11 + tut android.

Status
Not open for further replies.
Hiện mình đang có tools change all info của BS 8.6, 8.7, 8.9, 8.11. Sắp tới sẽ có cho bản 9.4 (hiện mình đang edit gần xong). Ai cần pm yahoo hay kết bạn facebook mình share cho :), nhưng mà share đi thì có share lại nhé.Share tools đi nhiều nước các apps thông dụng như tapcash, micon.., đặc biệt có tools BS cheat để chơi tapcash và 1 số tools khác kể cả code phát hiện và chặn giả lập BS:)).
Sắp tới sẽ có tut hướng dẫn, truyền hết tất cả kinh nghiệm mình chiến android. Đảm bảo sẽ lead hết tất cả các apps kể cả net. Android giờ đã nát mà các bác đã làm cho nó nát thì thôi em cho nó nát.Ghét mấy kẻ hất nồi cơm người khác :)) nên giờ mình hất luôn :)).
hóng thôi :D

Ai ăn *** thế bác, các tools bác thì trên mạng có mà đầy
Ừm mình có ns bạn đâu. Thì có thì thôi nhỉ, mình cũng đâu có quan tâm :)

Mình có lòng share thật mà khối thằng vào chửi với nhục mạ mình là sao ta :((
share thì up lên đi .. đừng có như mấy thánh trc.. lúc nào cũng kẹp thềm vài kép (anti virus kêu chit chit ... )
UP cho thánh chém gió lên share hàng
hóng ... dài cổ

Mình có lòng share thật mà khối thằng vào chửi với nhục mạ mình là sao ta :((
1 là share , 2 là không share , share kiểu úp úp mở mở , dân chúng vào ... là đúng rồi :D

Hiện mình đang có tools change all info của BS 8.6, 8.7, 8.9, 8.11. Sắp tới sẽ có cho bản 9.4 (hiện mình đang edit gần xong). Ai cần pm yahoo hay kết bạn facebook mình share cho :), nhưng mà share đi thì có share lại nhé.Share tools đi nhiều nước các apps thông dụng như tapcash, micon.., đặc biệt có tools BS cheat để chơi tapcash và 1 số tools khác kể cả code phát hiện và chặn giả lập BS:)).
Sắp tới sẽ có tut hướng dẫn, truyền hết tất cả kinh nghiệm mình chiến android. Đảm bảo sẽ lead hết tất cả các apps kể cả net. Android giờ đã nát mà các bác đã làm cho nó nát thì thôi em cho nó nát.Ghét mấy kẻ hất nồi cơm người khác :)) nên giờ mình hất luôn :)).

Like cho tinh thần chia sẻ của bạn. Nhưng đã nói share thì share đi chứ. Vào topic share mà chẳng thấy có cái gì ngoài mấy câu chém gió. tóm lại là bạn share những gì? bao giờ thì share? hay điều kiện để được share là gì? link down đâu? nói cho rõ đi bạn. :)

Nếu đã có ý giúp người khác thì cứ thế mà giúp thôi. Một lúc nào đó sẽ có người tự động giúp lại mình.

Đi vào rồi lại đi ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week