Share Tools Cheat My Browser Cash Cho 10 Bạn Để Test

Hiện đang nghiên cứu xem coi nó fix tới đâu! Nếu bug được nữa thì bug! Không thì các bạn thông cảm vì mình lực bất tòng tâm rồi! Mấy bạn hum qua buy tool vui lòng chụp hình đã chuyển tiền gửi lên để mình trả tiền lại nha! Thank!
Bác cứ nói quá, coi như là ủng hộ người code thôi, lấy tính thần sau này code tiếp chứ :)

Thông Báo

My Browser Cash đã xóa sạch tiền của em

Date Earnings
2011-10-05 $0.3735
2011-10-06 $0.0709

Membership Level: Free
[upgrade account]
Account Balance:
$0.4443

Thông Báo

Đã phát hiện bug mới! Sẽ tiếp tục build tool
Nhưng khi share tool thì mỗi ngày giới hạn chỉ kiếm dc 1$ không dc hơn! Bác nào làm hơn sẽ bị ban acc hoặc xóa tiền.

Ok! Khi nào xong em sẽ online! hiện em còn 7 slot Ref có bác nào ủng hộ không @@.
Kỳ này share tool free không thương mại nữa ^^
Từ giờ này đến 3h chiều mà tiền lên ok thì em sẽ onl share tool!
Y|H: onha_kiemtien

bác ra tools thì e xin làm thêm 1 chân ref nữa :">

mấy bác cheat quá nên bị xóa đó, em chưa bị sao cả, em còn 3$ là đủ 20$.
Chờ tin tốt từ bác ^^

Bác thật là khôn khéo! ^^
Đang lẽ em ko bị xóa tiền đâu! Mà tịa mấy bác kia cheat quá! Có bác cheat đến 30$/ngày (trong khi giới hạn của nó chỉ kiếm được 1$ ngày) => em bị dạ lay T_T (vừa mới rút 20$ mà bị hụt vì bị xóa tiền! Thiệt tình bị 2 lần rồi nha! Ức chế lắm đó T_T)

tụi này làm ăn chắc quá! Nó ko chịu cam @@! thành ra fix bug liên tục @@

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Hiện tại, mình nghi ngờ có bạn lấy tool của mình gửi cho my browser cash để fix bug! hiện giờ mình sẽ ko share tool nữa!

tụi này làm ăn chắc quá! Nó ko chịu cam @@! thành ra fix bug liên tục @@

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Hiện tại, mình nghi ngờ có bạn lấy tool của mình gửi cho my browser cash để fix bug! hiện giờ mình sẽ ko share tool nữa!
Hình như là mình.........:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week