Tutorial share vài net mobi pay tuần có fee

Status
Not open for further replies.

GocKhuat

Junior
Reactions
17
MR
0.000
có vài net mobi pay tuần ăn một mình k ngon share lại kiếm chút nữa cũng coi như là giúp mọi người luôn :) ib để biết thêm chi tiết nha :)

có fee nha chả ai đọc cái tiêu đề gì :(

mấc bác newbie tha cho em. em chỉ sell cho mấy bác đã biết làm về android thôi nhé, chứ mấy bác không biết làm em hướng dẫn thế nàođược :( mình chỉ sell tên net mobi thôi hoặc nếu k reg được acc thì mình reg hộ cho thôi :(

Last edited:
Last edited:
nãy giờ forum lag quá @@ giờ mới vào lại được @@ share 2 net 5$ / net nhé, hỗ trợ reg net mỗi net 10$ yêu cầu phải có site nhé

lần su nên sửa tit lại là "sell net mobi có fee nhé", coái đọc cái tit thấy buồn cười không :D, ngon thì ăn 1 mình đi, vãi cả share

lần su nên sửa tit lại là "sell net mobi có fee nhé", coái đọc cái tit thấy buồn cười không :D, ngon thì ăn 1 mình đi, vãi cả share
share có phí khác sell. mình k bán net. biết thì nói nhé :) đọc cái câu của bạn còn buồn cười hơn. cái gì mà sell có phí, có trường hợp sell free à ?

xác định thót vừa ăn đc tiền xong net đó nát bươm=)) tự tìm chứ đừng trông chờ kiểu này mất tiền chả giải quyết đc gì đâu a e nhé

xác định thót vừa ăn đc tiền xong net đó nát bươm=)) tự tìm chứ đừng trông chờ kiểu này mất tiền chả giải quyết đc gì đâu a e nhé
net mà làm như site gpt mà nát bươm. pó tay với suy nghĩ của cậu

share có phí khác sell. mình k bán net. biết thì nói nhé :) đọc cái câu của bạn còn buồn cười hơn. cái gì mà sell có phí, có trường hợp sell free à ?
đã share rùi còn lấy fee, bác ns có ngượng ngượng không, đọc thêm vài cmt của mấy ng khác nhé :D

có vài net mobi pay tuần ăn một mình k ngon share lại kiếm chút nữa cũng coi như là giúp mọi người luôn :) ib để biết thêm chi tiết nha :)

có fee nha chả ai đọc cái tiêu đề gì :(
hd solo ko bạn , muốn thử mà chua biết cách :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath