Tutorial share vài net mobi pay tuần có fee

Status
Not open for further replies.
affpaying có review net nào pay tuần pay tháng hết rồi mà . Làm clickdealer với 1000 EU / 1 tuần nó paid tuần đó

có vài net mobi pay tuần ăn một mình k ngon share lại kiếm chút nữa cũng coi như là giúp mọi người luôn :) ib để biết thêm chi tiết nha :)

có fee nha chả ai đọc cái tiêu đề gì :(

mấc bác newbie tha cho em. em chỉ sell cho mấy bác đã biết làm về android thôi nhé, chứ mấy bác không biết làm em hướng dẫn thế nàođược :( mình chỉ sell tên net mobi thôi hoặc nếu k reg được acc thì mình reg hộ cho thôi :(
cau cho minh
có vài net mobi pay tuần ăn một mình k ngon share lại kiếm chút nữa cũng coi như là giúp mọi người luôn :) ib để biết thêm chi tiết nha :)

có fee nha chả ai đọc cái tiêu đề gì :(

mấc bác newbie tha cho em. em chỉ sell cho mấy bác đã biết làm về android thôi nhé, chứ mấy bác không biết làm em hướng dẫn thế nàođược :( mình chỉ sell tên net mobi thôi hoặc nếu k reg được acc thì mình reg hộ cho thôi :(
Cau cho minh xon cai yahoo cua cau duoc ko nak :)..

dừng mọi hoạt động. mình k sell hay share nữa nhé. mệt mỏi mới mấy thánh vào dò hàng lắm rồi. mình đã dừng từ hôm qua rồi

t phát hiện ra t có quyền share. k lẽ t đi sell cái tên net à o_O còn thích sell net thì t ghi sell net k phải trong box này nhé. nát hay không ai làm rồi mới biết, có đủ trình ăn hay không mới là vấn đề :rolleyes:

có quá nhều thứ nên mình không biết có thể hướng dẫn cho bạn từ đâu và lấy fee kểu gì. vs mình cũng k hướng dẫn trừ khi offline :)

bác ơi bác cần hiểu nghĩa 3 chữ sell, share, fee
share là chia sẽ gần = vs từ free ko lấy tiền
fee là lấy tiền
sell là bán
bác sửa lại là sell tên net thấy hợp lý hơn nhìu đấy

cơ mà bác bán acc 5$ thì cho e xin 1 chân :D:D

pm haingan2222

Hiện tại topic tồn tại cho đến bây giờ là do theart cố tình lách luật đặt tít share?
Nhưng thấy 1 số cmt trên thì chắc là theart bán rồi!>? Nên mình sẽ close topic này! Nếu theart có mún bán thì qua Trade mà lập topic cho đàng hoàn!
Ps: CÒn nếu bán TUT thì nghĩ luôn nhé, forum cấm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week